มีใครทราบเรื่องที่สนาม "Wonder World" มั้งครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Sophia-nfs, 25 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    กระแส มิดไนท์ เริ่มจะจางไปแล้วแท้ๆ สงสัยๆท่านๆเค้าอยากจะให้กลับมาใหม่หรือปล่าว

2. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    นี่แหละประเทศไทย เฮ้อ เซ็งว่ะ...

3. balloon001

balloon001 New Member Member

50
    0
    0
    ใช่ๆ คับ มี แต่ ประ เทศ ไทย

ที่ รณรงค์ ไม่ ให้ ซิ่ง รถ บน ถนน

แต่ สั่ง ปิด สนาม แข่ง รถ ... Thailand Only

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    Goodyear Drift Series สนามหน้าแข่งที่เขื่อนขุนด่าน นครนายกคับ

ใครสนใจก็แวะไปร่วมชมได้คับ เจอกันได้ที่สนามคับ

5. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    ทางลงเขื่อนหรอคับ ยังกะจำลองมาจากเขาอากินะ

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ไปแข่งในป่าก็ว่ารุกที่ป่า สัตว์ป่าแตกตื่น

แล้วจะไปแข่งที่ไหนล่ะเนี่ย

7. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ผมว่าเดี๋ยวทางสนามปรับปรุงแล้วก็น่าจะเปิดให้ใช้บริการได้ตามปกติ

ป.ล. ว่าแต่ว่าสนามจะปรับปรุงเมื่อไหร่เท่านั้นเองครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:10:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:09:39 ----------

ผมว่าเดี๋ยวทางสนามปรับปรุงแล้วก็น่าจะเปิดให้ใช้บริการได้ตามปกติ

ป.ล. ว่าแต่ว่าสนามจะปรับปรุงเมื่อไหร่เท่านั้นเองครับ

8. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    แปลกดีว่ะมีสนามกับสั่งปิดจะให้ดริฟบนถนนหรือไงฟ่ะ . .

9. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    ขุนด่าน ผมว่า ดึกๆมีต่อกันแน่ ทางน่าวิ่งเหลือเกิน ว่าแต่ จะให้แข่งตรงไหนละเนี่ย ริมเขื่อน ?????

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    555
    ถูกใจครับพี่
    ถูกใจๆๆ

11. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    อืม..........

12. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    ทำไม รัฐบาล สนับสนุนกีฬาทุกอย่าง แต่ทำกีฬาแข่งรถยนต์เหมือนไม่เป็นใจเลยหน่อ เอกชนลงทุนเองยังมาอีก

13. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    เป็นกำลังใจหั้ยกลับมาเปิดไวๆคับ

14. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    รัฐบาลหนับหนุนพวกกรูทีเหอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้