ขอแสดงความเสียใจกับพี่ตั้ม Tum Vigojapan ด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 24 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วย ครับ

2. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ผมขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ ยังไงผมก็ต้องสู้ครับแต่ขอเวลาอีกพักนึงครับ
    อีกอย่างผมก็เกรงใจด้วยเลยไม่ได้มาลงโพสต์ในบอร์ด พอดีผมโทรไปคุยกับหมูเรื่องอื่นๆคุยไปคุยมาหมูถึงได้รู้เรื่องจากผมนี่แหละ
    เพราะผมก็ไม่ได้โพสต์หรือโทรบอกใครเลยเกรงใจอ่ะครับ ผมต้องขอโทษทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ตั๊ม

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เสียใจด้วยนะตั๊ม....พรุ่งนี้ก่อนไปจะโทรหา....

5. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับพี่ตั้ม

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอแสดงความเสีใจด้วยครับตั้ม ผมเข้าใจความรู้สึกดีครับว่ามันแย่แค่ไหน ผมผ่านมันมา3ปีแล้ครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

7. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอแสดงความเสีใจด้วยครับตั้ม ผมเข้าใจความรู้สึกดีครับว่ามันแย่แค่ไหน ผมผ่านมันมา3ปีแล้ครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

8. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้