<<PTT- MSL Endurance 3 Hrs R.2- 2007>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0

งี้ต้องให้น้องๆตามเจ้าพระยามาท่ายาให้พี่กิตหน่อย ... หายไวๆนะคับ

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ฟิตๆอย่างพี่น่าจะหายทันนะครับ หายไวๆนะครับ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

ขอบคุณครับพี่ธนา & ตี๋แก็ป
    ตอนนี้เหลือแค่ปวดเมื่อยและระบมนิดหน่อยครับ
    แล้วจริงๆ ก็ยังอยากไปขับแต่เจ้า 2 เครื่องนี่มันหนักไปหมด
    กลัวจะขับไม่ไหวครับ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอบคุณครับ....
    ถ้าเอาแบบที่ตี๋เหน่งว่ามา มันจะไประบมที่อื่นแทนนะพี่ว่า;)
    แต่คิดไปคิดมา เดี๋ยวเย็นนี้เรียกเด็กรัสเซียมานวดดีกว่า :D

ขอบคุณครับ....
    ฟิตที่ไหนหล่ะท่านเทพอมร เห็นทำตัวละอ่อนอย่างนี้:D ;) พี่อายุก็ล่วงเลยขึ้นเลข 4 แล้ว
    มันจะไปฟิตเหมือนเดิมได้ยังไง จริงๆ ก็คิดว่าอีกไม่กี่วันก็คงโอเคแล้ว และก็อยากไปขับมากๆ
    ตามประสาคนชอบขับรถแต่ข้อมือมันยังเจ็บอยู่กลัวเอาเจ้าสองเครื่องไม่อยู่อะครับ

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ...รับทราบครับ..คุณ กิตติ ขอให้หายใวๆ ช่วงนี้เก็บตัวสักระยะ เดี๋ยวจะยิ่งเจ็บไปกันใหญ่
    ปล. แถวๆบ้าน มีหมอนวดเยอะๆ ไม่ต้องขับรถไปไกล เดี๋ยวยิ่งเจ็บ (หมอนวดเก่งๆมีเยอะ แบบว่า คุณ กิตตินอนเฉยๆ เดี๋ยวหมอนวดจัดให้ครบ....)

ส่วนทีมแข่งในตอนนี้ เอาเป็นว่า ใครมาก่อนสมัครก่อนแล้วกันครับ.....

1 . ISSARA TEAM ( คุณ ธนา ,เฮียชัย,นัท,ต้น )
    2 . TOP-ONE>PWprinting ลูกชิ้นปลานายฮง (Rexx > Durex > Pol )
    3. POWER SLIDE 1 ( Toe > Bob > ไมเคิล )
    4. POWER SLIDE 2 ( AOF > KLUI > ??? )
    5. MOOJOKE KARTING TEAM ( TEE_GAP. ตี๋เหน่ง. Aum-tomo .Num )
    6. SPY (Pomm > AU > MICKY > NU53 )
    7. VW Shoetime 1 ( TOR .> AMON > JAME )
    8. Hunter ( JJ > ???? > BENTO )
    9. Pressure
    10.Speed-D + Ram 77 (นำทีมโดย ตา และ ดี พ่อมดแห่งรถ Drag )
    11. แม่ริม ฟู้ด ( คุณ ไก่ และ ลูกๆ )
    12.Stuttgart 1( WF_uthai > YA77 > Toey-JPS)
    14. เผือกจิตร แรลลี่ ทีม
    15. SPEED POINT 1 (Paman> โหน่ง > ????)
    16. SPEED POINT 2( ???? นักแข่งญี่ปุ่น )
    17. FC

ที่เหลือ ยังไม่ชัวร์ เอาเป็นว่า มาประชุมทีมแข่ง วันที่ 24 นี้ วันสุดท้ายสำหรับลงทะเบียน ครับ

ตอนนี้มี นักแข่งที่ยังไม่มีทีม อีก 2 คน และก็มีทีมที่ยังตัดสินใจไม่ได้อีก 2 ทีม รีบเลยครับ....

6. gai08

1,213
    4
    0
    อย่าลืมนะครับ....ประชุมทีมแข่ง..วันพฤหัสที่ 24 พ.ค นี้ เวลา 18:00 น ที่สนาม PTT MOTERSPORTSLAND (แดนเนรมิตรเก่า).....ที่ห้องประชุมชั้น 2 มีกติกาจะแจ้งให้ทราบหลายข้อเพราะมีการเปลี่ยนเล็กน้อยครับ......

ปล.ถ้าไม่มีธุระอะไร อยากให้เข้าร่วมประชุมครับ สำคัญสำหรับวางแผนการแข่งครับ...และก็ ตัดสินใจโอกาสสุดท้ายนะครับ...ถ้าไม่ลงทะเบียน..มีปรับนะครับ
    .....:D
    ขอบคุณครับ

7. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    มาติดตามข่าวสารครับ................

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    SPY TEAM ไม่ลงแข่งครับ

เนื่องจากติดธุระหมดทั้ง 3 คน :cry: :D ส่วนผมลงได้ แต่ยังไม่รู้จะอยู่ทีมไหน อ่ะครับ...

9. gai08

1,213
    4
    0
    :D อย่างที่บอกใว้ครับ....รีบตัดสินใจกันเลยครับ....ตอนนี้มีอยู่หลายคนที่ว่างๆและพร้อมลงแข่ง

ตอนนี้ มี ICE MAN > ตุณ นอ (ศิษย์ TAKI RACING) > ที่ว่างอยู่
    ทีม แม่ริมฟู๊ด คุณ ไก่ และ นิค มีกันอยู่ 2 คน รอ......
    คุณ กฤต NKT และ Chard อีก.....รอ
    น้อง หนึ่ง และ เพื่อน ทีม STEN ว่าจะชวนคุณ พ่อ มาแข่ง แต่รอเรื่อง ขอเลื่อนปฐมนิเทศก่อน...

ตามนั้น....ลองดูครับ..

10. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    เหน่งหนีไปฮ่องกงแล้วอะ:cry: :cry: :cry:

11. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    รอเรื่อยๆ

รอทีมจะแข่งด้วยเหมือนกันครับ ทีมไหนสนใจชาย(แก่) ตัวหนักๆ ขับช้า เข้าทีมเพื่อช่วยหาร เงินรางวัล
    ++!! พูดผิด เงินค่าสมัคร ก็ติดต่อได้ครับ....:sad: :D

12. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    แหม.........งั้นมาเป็นรอลงสนามหน้าเหมือนกับ BENDIX ไหมครับ พี่หนู อิอิ

13. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    วันนี้นอนกันเร็วจังนะครับ ^^

14. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    ขอให้ทุกทีมที่ได้ลงทำการแข่งขัน ประสบความสำเร็จ กันทุกทีม แพ้ชนะในสนามเป็นเรื่องปกติยังไงนอกสนามก็ยังเป็นพี่เป็นน้องกันนะครับ โชคดีทุกทีมครับผม แล้วยังไงสนามหน้า BENDIX GPI TEAM จะไปร่วมด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้