<<PTT- MSL Endurance 3 Hrs R.2- 2007>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    น้าไก่ vwshowtime อาจจะส่งทีมเดียวนะครับ

เพราะต้องส่งอีกทีมไปชิงแชมป์โลกครับ (แข่งหมากเก็บ)

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ครับ....จัดให้ได้ครับ...จริงๆ แข่งหมากเก็บข้างๆแทร็คก็ได้นะครับ..หม่อม..(ไม่ต้องส่งไปชิงแชมป์หรอกครับ).....

ปล. ทำไมหม่อมไม่มาขับแทนอีกทีมอะครับ....

3. gai08

1,213
    4
    0
    จัดมาเลยครับ....แข่ง 26 แน่ๆ...รีบตกลงกันเลย...มาก่อนได้ก่อนแน่นอนครับ....:D

4. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    เอาไว้จัดรุ่น over 100 กิโลเมื่อไหร่แล้วจะลงน้า

ใจอะรักอะนะ แต่สรีระมันไม่ไหวอะ

เข้าโค้ง เข้าไลน์พอไหว แต่พอโดดออกทางตรงละทีนี้ โดนทิ้งบรรลัยเลย

5. spy 17

spy 17 Guest

0
    0
    0
    ...

พอม มาลงด้วยครับ ทีมเดิมครับ.....

6. gai08

1,213
    4
    0
    สรุปทีมแข่งที่ลงแข่งแน่นอน.....

1 . ISSARA TEAM ( คุณ ธนา ,เฮียชัย,นัท,ต้น )
    2 . TOP-ONE>PWprinting ลูกชิ้นปลานายฮง (Rexx > Durex > Pol )
    3. PWS ( Toe > Bob > Aof > ไมเคิล )
    4. MOOJOKE KARTING TEAM ( TEE_GAP. ตี๋เหน่ง. Aum-tomo .Num )
    5. SPY (Pomm > AU > MICKY > NU53 )
    6.VW Shoetime 1 ( TOR .> AMON > JAME )
    7.VW Showtime 2 ( ICE-MAN > MAY > WIN )
    8. Hunter ( JJ > ???? > BENTO )
    9. Pressure
    10.Bendix
    11.Speed-D + Ram 77 (นำทีมโดย ตา และ ดี พ่อมดแห่งรถ Drag )
    12.MOJO RACING (ไม่ชัวร์)
    13. FC 2
    14. แม่ริม ฟู้ด ( คุณ ไก่ และ ลูกๆ )
    15.Stuttgart 1(WF-Kitti > WF_uthai > YA77 > Toey-JPS)
    16.Stuttgart 2( KEAK-7766 > Toey-PRC > M150 )
    17.Stuttgart 3 (เพิ่มเติม)( Kit-NKT> Chard >???)
    18. เผือกจิตร แรลลี่ ทีม
    19.Stuttgart 4 ( น้องๆทีม Columbet ) ยังไม่ชัวร์....
    20.?????????

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤษภาคม 2007
  7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    กฏออกวันไหนคับพี่ไก่

8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แล้วผมไปอยู่ไหนหละนี่สนามนี้

9. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    ยังอยุ่กันเหมือนเดิมคับพี่อมร สงสัยพี่ไก่ลงผิด 555+

10. a_mon01

481
    1
    0
    โอ้ย...ค่อยโล่งใจหน่อย

11. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ทีมไหนแน่

อ่าว หนามนี้พี่มอน อยู่ทีมท๊อบเจริญไม่ใช่หรอ พี่ !!! :confused:

12. gai08

1,213
    4
    0

:) ตกลง VW SHOWTIME 1 มี AMON >TOR> ?????? เหรอครับ จะได้จองใว้ให้.....

13. a_mon01

481
    1
    0
    ครับน่าจะมี AMORN TOR JAME ครับ

14. gai08

1,213
    4
    0
    ได้ข่าวว่า JAME ไม่ควอลิฟายที่พัทยา(งาน 3+3 )มาแข่งก่อนเลยเหรอเนี่ย.....

15. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    สุดจิงๆคับทีมนี้

16. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อยากแข่งๆ...เดี๋ยวจะหาเรื่องเบี้ยวงาน เหอะๆๆ

17. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ขอครับ

team powerslide มี 2 ทีมนะครับ
    1) Bob ,Thoe,Mikle
    2) Opp, klui,friend
    :)

18. gai08

1,213
    4
    0

จัดเลยแบ็งค์........ตอนนี้ เห็นเจ้าเบ็นไปจีบๆ...นักแข่งหน้าใหม่..เป็นศิษย์ ชินย่า..แห่ง TAKI RACING แล้ว

19. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อย่าพึ่งทิ้งผมนะ...ไม่มีงานจะกลับไปอยู่ทีมด้วย....แงๆๆๆ

20. gai08

1,213
    4
    0
    มาสรุป ทีมแข่งที่จะร่วมแข่งขัน ที่ Confirm

1 . ISSARA TEAM ( คุณ ธนา ,เฮียชัย,นัท,ต้น )
    2 . TOP-ONE>PWprinting ลูกชิ้นปลานายฮง (Rexx > Durex > Pol )
    3. POWER SLIDE 1 ( Toe > Bob > ไมเคิล )
    4. POWER SLIDE 2 ( AOF > KLUI > ??? )
    5. MOOJOKE KARTING TEAM ( TEE_GAP. ตี๋เหน่ง. Aum-tomo .Num )
    6. SPY (Pomm > AU > MICKY > NU53 )
    7. VW Shoetime 1 ( TOR .> AMON > JAME )
    8. Hunter ( JJ > ???? > BENTO )
    9. Pressure
    10.Bendix
    11.Speed-D + Ram 77 (นำทีมโดย ตา และ ดี พ่อมดแห่งรถ Drag )
    12. แม่ริม ฟู้ด ( คุณ ไก่ และ ลูกๆ )
    13.Stuttgart 1(WF-Kitti > WF_uthai > YA77 > Toey-JPS)
    14.Stuttgart 2( KEAK-7766 > Toey-PRC > M150 )
    15.Stuttgart 3 (เพิ่มเติม)( Kit-NKT> Chard >???)
    16. เผือกจิตร แรลลี่ ทีม
    17. SPEED POINT 1 (Paman> โหน่ง > ????)
    18. SPEED POINT 2( ???? นักแข่งญี่ปุ่น )
    19. FC
    20. ???????? ทีมสุดท้ายคือ...ใคร....(รีบติดต่อมาเลยครับ
    )

ปล. รีบลงทะเบียนเลยครับ...ช้าหมดอดแข่งแน่นอน.....ใครสมัครก่อนได้ก่อนครับ....

ตกลงทีม VW SHOWTIME ลงทีมเดียว แน่นอนเหรอครับแล้ว ICE >MAY > WIN ก็ว่างสิครับ จะได้ชวนลงทีมอื่นๆที่เค้าต้องการ...ว่าไงกันครับ:mad: ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2007
  21. gai08

1,213
    4
    0
    อยากแจ้งให้ทราบว่า....ห้ามพลาดวันประชุมนักแข่งนะครับ...มีการเปลี่ยนแปลง กติกา กันเล็กน้อยครับ

...วันประชุม ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ก็น่าจะเป็น วันพฤหัสที่ 24 พ.ค นี้ 18:00 ณ ห้องประชุมอาคาร MSL ที่เดิมครับ.......จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ.....

22. gai08

1,213
    4
    0
    สำหรับทุกทีม...เข้ามาเขียนใบสมัครให้ครบด้วยครับ....วันสุดท้ายคือวัน ประชุมนักแข่งนะครับ..
    ช้าหมดอดแข่ง.......รีบๆเข้ามาได้เลยครับ.....
    ปล. ตอนนี้ก็เหลือแค่ทีมเดียวเองครับ....สรุปกันได้หรือยังครับ

23. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    สรุปได้แล้วครับพี่ไก่ T.T สรุปว่า สนามนี้ BENDIX GPI TEAM ขอถอนตัวครับผม
    เนื่องจากโดนงานกิจกรรมพิเศษกันหลายคนครับ (งานเดียวกับ แบงค์เลย) ส่วนคนที่เหลือก็โดนเรียกตัวใช้งานพิเศษอื่นๆ ของออฟฟิศ เลยไม่ว่างกันทั้งหมด (จะเหลือก็แต่ผมนี่แหละครับ) ทำให้สนามนี้ต้องขอถอนตัวครับ
    แต่ยังไงสนามหน้าขอพื้นที่ ลงแข่ง 2 ทีม อย่าง แน่นอนนะครับ (เอาค่าสมัครสนามนี้ไปลงสนามหน้าแทน) แต่ก็ภาวนาอย่าให้มีงานมาเบียดเบียนอีก

อืม อีกเรื่องครับพี่ ไม่ทราบว่าหาช่างภาพมาถ่ายสนามนี้ได้รึยังครับผม

24. gai08

1,213
    4
    0

รับทราบ...งั้นขอจองตัวช่างภาพใว้เลยแล้วกันครับ........:D

25. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    รถส่วนตัว 4cycle open

คุณไก่ครับ

รถส่วนตัว 4 cycle รุ่น open จะเปิดแข่งเมื่อไรครับ ตามแผนที่วางไว้ จะเป็นภายในปีนี้ หรือเลื่อนไปปี หน้าครับ

ขอบคุณครับ

26. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    สวัสดีครับ เพื่อนๆน้องๆพี่ๆทุกท่าน เมื่อวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ที่ผ่านมา ทีมSTUTTGARTได้เข้าร่วม
    การแข่งขันรายการKart ชิงแชมป์ฯ ซึ่งก็สะบักสะบอมไปตามๆกัน เรียกได้ว่าเป็นรายการที่
    ทั้งโหด เร็ว และมันส์ เหนื่อยสุดๆอีกด้วย

ทั้งนี้ ผมในนามตัวแทนผู้จัดการทีมSTUTTGARTขออนุญาตแจ้งข่าว
    นักแข่งในทีมประสบอุบัติเหตุจากการแข่งขันรายการชิงแชมป์ฯ ส่งผล
    ให้นักแข่งในทีมได้รับบาดเจ็บไม่สามารถเข้าร่วมการแข่งขันได้สักระยะหนึ่ง
    จึงขอแจ้งข่าวการยกเลิกการเข้าร่วมการแข่งขันEnduranceที่จะจัดขึ้นที่สนามMSLในรายการ
    <<PTT- MSL Endurance 3 Hrs R.2- 2007>>

27. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ใครเจ็บอ่ะครับ

รบกวนเล่าเหตุการณ์ สู่กันฟังบ้างดิเต้ย พอดีไปดูที่สนามไม่ได้อ่ะ

28. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

คุณไก่ครับ

สรุป Stuttgart เหลือลงทีมเดียวครับ ต้องขอโทษเป็นอย่างยิ่งครับ
    ร่างกายมีปัญหานิดหน่อยเนื่องจากรถคารท์คว่ำครับ ข้อมือซ้น, เข่าเจ็บ, และ เจ็บข้อศอก
    คิดว่าร่างกายไม่สามารถรับมือกับรถสองเครื่องไหวครับ

สำหรับ 1 ทีมที่ร่างกายยังคงสมบูรณ์และสามารถไปลงได้มีดังนี้ครับ
    มือหนึ่ง -- โปรอุทัย (ประธานทีม Stuttgart ตัวจริง)
    มือสอง -- โปรเต้ย jps (เต้ยใหญ่)
    มือสาม -- นายยะ 77

29. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Get well soon

ขอให้ หายไวๆ นะครับ

30. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    หายไวๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้