Holset HX35 7ใบ ใส่วีโก้ 2500 ดีไหมคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AZUESHii, 22 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ผิดกระทู้แล้วมั้งครับพี่

2. Burin_klongton

Burin_klongton New Member Member

27
    0
    0
    เห็นด้วยคับ ว่าพี่ผิดกระทู้แล้ว

3. พี่โข่งหลังมามันใส่ได้เลยนะครับ พี่ ถ้าเป็นของใหม่นะ ไปแปลงน่าเเป็นท่อไอเสีย อย่างเด่วให้มันเป็น 3 รู

เพราะโข่งมันมาเบอร์5เลย

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ทำไปถึงไหนแล้วเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ..........

5. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    อ่อ ผมหมายถึง คือ ยอมทิ้งโข่งหลังที่มากับตัวคับ แล้วทำโข่งหลังใหม่ ผมว่ามันน่าจะตรงสเป็กของรถคันๆ นั้นนะคับ

เพราะที่อู่ที่ผมทำเค้าทำวิธีนี้เอาคับ

อย่างว่าอ่าคับ สูตรแต่ละสำนักไม่เหมือนกัน

6. รอชมด้วยครับ

7. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    รอชมรถแรงๆคร้าป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้