กติกาเพิ่มเติมงานแข่ง PUMA FAEAST RACING CIRCUIT 2007

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ขอบคุณคับ.....

2. Mcdonald

389
    11
    18
    กติกาเพิ่มเติมอยู่ กระทู้แรกนะคับ

3. ^^it's me^^

^^it's me^^ New Member Privilege

856
    3
    0
    เลดี้ วิ่งตอนไหนอ่ะค่ะ

4. Mcdonald

389
    11
    18
    เด๋วถามผู้จัดให้คับ....

5. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ยังไง ก็ขอเก็บภาพ pretty ของ puma ให้ด้วยนะคะ อิอิ 555

พี่บังทำนู๋ด้าย . . . ขอบอกเลยงานนี้เพื่อพี่เลยนะ ไม่ให้ขายหน้าเเน่นอน ( เอาไขมันไปแทน )

6. Mcdonald

389
    11
    18
    คำเดียวเลยครับ " ขอบคุณ "

งานหน้าเดือนกรกฎาคม จะปรังปรุงให้ดีขึ้นครับ :D

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ถ้ามีโอกาสจะไปวิ่งอีก งานจัดได้ดีเยี่ยม

มีเวลาให้ซ้อมเยอะ

แต่คราวหน้าขอ ให้มีการเทรนหรือมีรถขับสอนการเข้าไลน์และบอกจุดอันตรายก่อนที่จะซ้อมจะดีมาก

โดยเฉพาะCarClub ก้อจะดีมาก จะได้ช่วยไม่เกิดอุบัติเหตุที่ไม่คาดคิด ได้อีกหน่อยนึง

เพราะผมไปงานที่พี่บังจัดมา2รอบแล้ว เจอแบบนี้มา2รอบเลย

8. Mcdonald

389
    11
    18
    จิงๆก็มีนะคับ แล้วจะย้ำกับบังให้อีกทีนะคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้