รถใครครับ รายงานตัวด่วน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 18 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หุ หุ หุ

2. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ถ้าไม่ใช่ของจริง ระวังโดนมีดนะครับ เหอะเหอะ (มีดกรีดสติกเกอร์)

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    นานเกิ๊น ไม่มีคนออกมายืนยันตนเลย..
    ถ้าพี่ๆในคลับให้ใครไปบ้างก็คงจำได้...แต่นี่ พวกพี่ๆจำไม่ได้สักคนแล้วเค้าได้จากหน๋ายยยย

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ผมอ่ะกว่าจะได้มา ต้องนอนโรงแรมคืนนึง..!!

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีกระจกรอบห้องด้วยยยยยยยยยยยยยยยย

6. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยังหาตัวไม่เจออีกหรอ แย่จัง ถ้าเป็นของปลอมแล้วเค้าไปทำไรไม่ดีมาเดือดร้อนคลับแน่ๆ - -*

7. เข้ามาเซ็คข่าว

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไหนๆเจอตัวยัง

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    นั่นนะสิ

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ป่านนี้คงลอกออกแล้วมั้ง

11. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดันไป ปลอมแน่ ๆ

12. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    เค้าก้อยังไม่มา

13. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ผมต้องขอโทดพี่ๆทุกคนด้วยคับ
    มันเปนความผิดพลาดของผมเองทำให้สติกเกอร์อันนี้มันหลุดออกมา
    คือว่าสติกเกอร์ผมมานหลุดไปหลายตัวแล้วผมไปหาร้านสติกเกอแถวๆบ้านให้เขาตัดให้ใหม่
    แต่ไม่คาดคิดว่า AO_MTX พี่ๆคงจำกันได้นะคับเขารู้จักกับทางร้านพอดี
    แล้วไปเห็นหรือยังงัยมิทราบไปสั่งตัดบ้าง
    หลังจากผมเห็นเขาติดมาผมก้อบอกให้เขาเอาออก
    ให้เขามาเล่นเวปเด๋วพี่ก้อให้เอง
    แล้วผมไปบอกทางร้านห้ามทำออกมาแล้วก้อลบแบบทิ้งสะ
    มันเป็นความไม่สบายใจของผมมากๆ
    แต่ทุกวันนี้มันลอกอออกไปนานแล้วคับส่วนรูปที่ถ่ายลงหนังสือมันถ่ายมานานแล้วคับ

ผมต้องขอโทดด้วยจิงๆคับ

14. ทุกอย่าง CLEAR......................................THE END

15. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    อือ ชวนเขามาเล่นในบอร์ดดีกว่าเนาะ...มามิตติ้งด้วยก็ดี..เดี๋ยวมาเอาของแท้เลยดีกว่า ..อิอิ
    ยังไงมันลอกก็อย่าไปตัดใหม่เล้ย ดูคลาสสิกดี อิอิ

16. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    จบข่าว..........

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ติดอ่ะไม่เป็นไรครับ...แต่อยากให้รู้จักกันมากกว่า...เพราะมีหลายๆท่านติดแต่ไม่เล่นเว็ปก็มีครับ...คลับนี้เค้าดังจริงๆ...รถสวยๆแรงๆ...เพียบ...คันนี้ยังดีติดแบบปกติ...บางคันติดตรงกระจกแค๊ปอ่ะครับเอือมไป

18. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ขอบคุณคับ
    เป็นเรื่องที่ผมอึดอัดมานานมาก
    แต่ตอนนี้เขาลอกออกไปหมดแล้วคับ
    รถคันนั้นเคยไปมิตติ้งกะเราทีนึงแต่ตอนนั้นเป็นสีเขียวๆอะคับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:49:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:49:13 ----------

ขอบคุณคับ
    เป็นเรื่องที่ผมอึดอัดมานานมาก
    แต่ตอนนี้เขาลอกออกไปหมดแล้วคับ
    รถคันนั้นเคยไปมิตติ้งกะเราทีนึงแต่ตอนนั้นเป็นสีเขียวๆอะคับ

19. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

:sad::sad::sad::sad:

20. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    หุหุหุหุ

21. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    รักน่ะแต่ไม่แสดงออก

22. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

23. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    สวยครับ แต่รถใครก็ช่างเถอะครับ HI

24. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    เพื่อนกันทั้งนั้น...5555...รักกันๆ

25. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    โหดมากมาย

26. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอบคุณมากครับที่ทำให้เรื่องกระจ่าง นับถือใจจริงๆ
    ในความคิดผมนะ สมาชิกทั้งหมดไม่มีใครซีเลียตหรอกเรื่องทำสติ๊กเกอร์ไปติดนะ
    เพราะสมาชิก HLc แท้ๆอย่างพวกเรา มันมีค่าตอนพบปะสังสรรค์กันนะครับ​

ไม่ต้องคิดมากคับ เรื่องทุกอย่างมีทางออกในตัวมันเองคับ แต่อยากให้เข้ามาเล่น มาคุยกัน เจอกัน แล้วมันมีความสุขคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้