ย้อนอดีต ขา แว๊นส์ สสสสสสสสสสสสส กัน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย abadahey, 18 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.m-b11

mr.m-b11 New Member Member

119
    0
    0
    ของผม แดช เสื้อ ฝา ผ่ากล่อง คาบูร์วิก สปริงคลัทช์ แวนๆๆ
    แต่ก็ยังดีที่รอดมาได้ถึงป่านนี้ (สมัยนั้นไมรู้ขับไปได้ไง ร้อยแปดร้อยเก้า เดียวนี้ 140 มือก็สั่นแล้ว)
    แบบว่าเจ็บมาเยอะ

2. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0

พี่เป้ นี้พูดเหมือน เห็นเลย 555 ++ ขาหนู ด้านชวา มีท่อแนบจิงๆ 5555++ กลายเป็นเด็กแว้นซะแล้ว

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    แน่นอนทุกวันนี้ น้าเป้ก็เป็นเด็กแว้นอยู่จ้า ก็ยังนาบอยู่ อิอิ

4. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    ของผมนี่ Honda Nova R ใส่ลูกLS คาบู Beat ข้อเหวี่ยง NSR ไล่สเตอ แระก็อื่นๆอีกมากมาย เคยนอนขับเองแค่140(มิดเรือนไมล์) ส่วนที่เหลือนั้นให้เพื่อนขับ(เพราะกลัวตาย) 5 5 เหงมันบอกประมาณ210 แต่คนบอกไปดีแระ หุๆ เหมือนที่พี่ๆบอกครับ ยุค2จังหวะนี่แหละ ต้นตำหรับความแรงตัวจริง พวกเราผ่านมาได้โดยครบ32นี่ก็ถือว่าใช่ย่อยเหมือนกัน แต่ละท่าน อิอิ ทุกวันนี้ก็ยังขับอยู่ครับคันนั้น แต่ว่าถอดของออกหมดแล้ว(เปลืองน้ำมัน) เหลือลูกกับคาบูที่ยังมีปลายนวมนิดๆ เอาไว้ปราบพวกสายพานที่ชอบเข้ามาทำกร่าง 5 5 5

5. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    2จังแน่นอน เดี๋ยวนี้ให้ไปขี่แบบนั้นไม่กล้าแล้วอ่ะกลัว
    อดีตผมLSลูกVRยืดชักตบตูดด้วยคาร์บูKเหลี่ยม...บินๆๆๆๆๆ .........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้