หาร้านซ่อมหัวโช๊ค

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย A-GAGE, 16 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

เพิ่งเหนกะทู้ของเจ๊กครับ โทษทีครับ ยังไม่ว่างเอาไปซ่อมเลยครับ นี่ก็ยังอยู่ทะเลเลย เด๋วผ่าน กทม รอบนี้จะแวะไปหานะครับ ได้ข่าวว่า s14 คันงามลงหนังสือ เล่มไหนอ่ะครับ??

คนละร้านกันนะครับ Vtec Store ร้านนี้คุณโน๊ตบริการเยี่ยม อย่าไปเปรียบเทียบกะ Vtecshop นะครับ ฟ้ากับเหว...

2. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ตอนแรกผมก็นึกตั้งนาน ว่าร้านไหน ตอนนี้จำได้แล้วครับ ของร้านเค้าไม่ใช่ถูกๆเลยนะครับ แต่ละอย่าง แถมไม่รับผิดชอบแบบนี้ คงจะไม่ไหวละครับ
    ผมเคยโดน Zeal Function รั่วไปชุดนึง ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลย พี่ต๋อย Thai engine บอกให้ถอดดูก่อน พอเช็คเท่านั้นละครับ งานเข้า รั่วทุกต้น
    ดีนะพี่คนขายเค้ายังรับคืน ผมวิ่งไปเอาที่ต่างจังหวัดมาด้วย ไปที่ร้านเค้าเลย แต่ก็ยังดีครับ เค้าคืนเงิน แล้วก็เอาโช๊คคืนไป เป็นกำลังใจให้นะครับพี่

Alif & Otis ถูกใจสิ่งนี้
  3. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    upupร้านไม่ดีupup

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ร้านดีๆยังมีอีกเยอะ ยังไงก็เลือกๆกันนิดนึงครับ...

5. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    อยู่ต่างค่าย
    แต่ขอ up กระทู้คับ
    ร้านแย่ๆ

6. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    อืมๆ

7. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สงสัยอยากเปลี่ยนกิจการละมั้งคับ ขายของแบบนี้

8. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ไม่ได้ใช้ฮอนด้า แต่เป็นสาวกVtecคับ ขออัพให้เป็นสิ่งเตือนใจกับใครหลายๆคนครับ ^^

9. pulanet

pulanet Member Member

112
    1
    18
    โอ้ ดีนะที่อ่านก่อน จะโทรไปถามกระบอกทองเหมือนกัน

ว่าแล้วก็ซ่อมกระบอกเขียวเราใช้ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้