หาร้านซ่อมหัวโช๊ค

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย A-GAGE, 16 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A-GAGE

A-GAGE New Member Member

11
    1
    0
    ตอนนี้ให้อู่เพื่อนซ่อมให้แล้วครับ เสียงท่ีดังก็หายแล้ว ต้องลองดูอีกระยะหนึ่งว่ามันจะมีเสียงดังอีกไหม ต่อไปก็ดูว่ามันจะรั่วหรือมันจะซึมไหม??? ขอบคุณคำแนะนำ และทุกความคิดเห็นนะครับ

2. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    ผมก้อเกือบไปเป็นลูกค้าร้านนี้หละ

โชคดีจริงๆที่ได้มาเจอกะทู้นี้ก่อน -.-

Alif & Otis ถูกใจสิ่งนี้
  3. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    Vtec Shop น่าจะออกมาชี้แจงหน่อยนะคับ

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แบบนี้มันคงไม่ต้องชี้แจงอะไรแล้วล่ะครับ เค้าบอกชัดเจนไม่รับเปลี่ยน ไม่รับคืน ก็คือกูรับเงินแล้ว ที่เหลือก็เรื่องของมึง แล้วพวก ตจว. ที่โอนตังแล้วรอรับของ?? ถ้าไม่ใช่ว่าเป็นลูกค้าประจำของมัน ไม่ไว้ใจมัน ก็คงไม่กล้าหรอกครับ.....

5. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0

.. ชื่อเสียเลยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2012
  6. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    อย่าไป อุดหนุน มันเลย ในเมื่อมันอย่าทำแบบนี้

7. A-GAGE

A-GAGE New Member Member

11
    1
    0
    เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ เพราะเคยได้คุยกับคนท่ีเป็นพ่อของคนขาย พูดแบบไม่รับผิดชอบถ้าเดียว

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ไม่รับเปลี่ยน ไม่รับคืน และไม่รับประกันสินค้าด้วยครับ.....

9. zev

zev New Member Member

208
    25
    0

แต่รับเงินเรา ใช่มั๊ยครับ

10. Alif & Otis

1,696
    51
    0
    ล่าสุดมันส่งสัญญานมาในข้อความใต้รูปส่วนตัวในเวป JDM ใจความว่า I don't care แปลง่ายๆว่า กูไม่สน

11. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ร้านแบบนี้อย่าไปซื้อเลยครับ กระจายข่าวกันด้วยเลย

12. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    แย่จริงๆคับ สำหรับคนที่ไม่มีความรับผิดชอบ

13. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ร้าน ระยำ หนีให้ห่าง ร้านที่ดีมีอีกเยอะ

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ร้านแบบนี้แย่จริงๆครับ

15. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    โคตรแย่ แถมไม่แคร์ด้วย
    เอ้า บอกต่อ ๆ กันไปครับ ร้านแย่ ๆ

16. แย่มาก ไม่รับผิดชอบของที่ขาย

17. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    แย่มากๆครับร้านแบบนี้ช่วยดันครับ

18. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขายของแบบนี้ไม่ไหวครับ เอาแต่ได้เกินไป ครับ

19. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมเข้าใจพี่คับ พี่โก้ ถ้าขึ้นฝั่งมานัดพี่โอใส่ไมล์ โทรบอกบ้างนะคับพี่ จะไปแจมด้วยคับ

20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    Vtec Shop ใจร้าย

21. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    ดันไว้...กระจายข่าว

22. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    ร้ายกาจ !!!

23. ร้านนี้เหี้ยโคตรรรรรรรรรรรรร ไอ้เบียร์และแม่ของมันผมเคยโดนมาเหมือนกัน

24. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    ผมกำลังจะโทรไปซื้อของครับเจอกระทู้นี้เข้าไปหยุดเยยอะ(ลูกค้าคือพระเจ้าครับ)

25. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เจอแบบนี้แย่เลย พวกที่ไม่รับผิดชอบหลังการขาย....เซง

26. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ร้าน นี้ ดัง กว่า ข่าว พี่ ฟิล์ม อีก นะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2010
  27. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    เซ็งแทนครับ ลุงโก้

28. GOLD GEAR 66

449
    8
    0
    ใช้ครับ ต้องดันใว้

29. Grezer_S14

Grezer_S14 Member Member

467
    1
    18
    ขนาดนั้นเลยหรอโก้...... อืมม..แระชุดที่มีปัญหา ซ่อมไปรึยัง?

พี่พอจะรู้จักที่ซ่อมอะคับ ถ้างัยก็โทมาถามแล้วกันนะ

ป.ล ไม่ได้เจอกันตั้งนานแระนะ คิดถึงเหมือนเดิมคับ.....จุ๊บๆ ^^

30. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    vtec shop นี่อยู่ที่ไหนอ่ะครับ คนล่ะที่กับ vtec store หรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้