ประทับใจพี่ใหม่ P&C GARAGE มากครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย maselego, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    คนดีต้องยกย่องครับ

2. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    ดูในแผ่นดิ๊ฟโตะ ตอนเที่ยววัด พี่เค้าชอบกินไอติม ขนมหวานเย็น........
    ดูแล้วเป็นคนง่ายๆสบายๆ.....

3. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    ของเขาดีจริงๆๆครับ

ไอดอลๆๆ

4. ชออนุญาตจัดรูปหน่อยครับ เก็บเอามาฝาก

ชอบเหมือนกัน:D

5. vang1111

vang1111 New Member Member

3
    0
    0
    พี่คับ ตอนนี้ผม ขับ RX-7 FC อยู่แล้วผมอยู่รังสิตด้วย อยาก ทราบว่า อู่พี่ใหม่ อยู่ตรงไหนของรังสิตอ่ะคับ

6. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    โดนใจครับ เจ้าของอู่ใจดีแบบนี้ผมเเวะมาอัพให้ครับ คนดีต้องคู่สังคมเรา

7. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    อันนี้จากประสบการ์ณผมเองนะ คือเมื่อก่อนเป็นไงไม่รู้ แต่ส่วนตัวผมได้ลองไปใช้บริการดู ผมเฉยๆนะ ไม่ได้ nice อะไรขนาดนั้น โทรสอบถามข้อมูลแกก็จะตอบแบบถามคำตอบคำ หรือเป็นสไตล์แกก็ไม่รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้