ประทับใจพี่ใหม่ P&C GARAGE มากครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย maselego, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ดีจิงคับอู่ดังๆดีๆแบบนี้

2. Real_1111

Real_1111 New Member Member

161
    6
    0
    พี่เค้าดีจริงครับ

3. sarutj

sarutj New Member Member

1
    0
    0
    อู่ ดีๆๆ อัพ กันไป

:D :D

4. เคยคุยและรู้จักเผินๆกับเพ่ใหม่เหมือนกัน อัธยาสัยดีคร๊าบ ติดฮาๆด้วย

5. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    คนดี อู่ดี ช่วยกันครับ อัพ ครับ

6. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    สุดยอดเลยครับ เห็นพี่แกใน MOTOR TRACKS แล้วดูแกเป็นกันเองดีจังครับ ชอบๆๆๆๆ

7. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    อู่ดีๆ คนดีๆ น้ำใจงาม ประทับใจจริงๆครับ

8. maselego

maselego New Member Member

15
    0
    0
    ที่ผมมาโพสไม่ใช่ เพราะโปรโมทนะครับ แต่ คงเข้าใจ ว่า ถ้ารู้สึกดีมากๆกับอู่ดังๆแล้วเจ้าของยังดีมาก คงเข้าใจความรู้สึกนะครับ

9. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ซักวัน รถคันใหม่ป๋ม คงได้แปะ P@C ข้างหลังบ้างนะนี่
    ตอนนี้ฝันไปก่อน

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    จากที่ฟังดูเเล้ว พี่เค้า [​IMG] เลยคับ

11. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    น่ายกย่องคับคนดีมีน้ำใจ:D

12. fittaer

fittaer New Member Member

27
    0
    0
    มี 7 เมื่อไหร่ไปเป็นลูกค้าแน่ครับ

13. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ทำดีได้ดีครับ ก็ขอเอาใจช่วยพี่เค้าน่ะครับ ซึ่งไม่ได้เคยรู้จักอะไร แต่ฟังจาก เรื่องราวทั้ง 2 แล้ว ก็ มีความรู้สึก เป็นกำลังใจให้น่ะครับ เดี๋ยวนี้หาอู่ที่ ใช้ ใจ ทำรถได้น้อยมาก;) ;) ;)

14. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    สุดยอดคับ พี่ใหม่ เป็น พ่อพระขอเราชาว R&W คับ ยกนิ้วให้เลย

15. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    very good

16. gold

gold New Member Member

6
    0
    0
    อัพให้ครับ มี 7 เอาไปใช้บริการแน่นอนครับ
    :D

17. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0

ไม่ต้องมี 7ก็เป็นลูกค้าได้พี่เขาทำรถบ้านด้วยนะ สอบถามได้ทุกเรื่อง
    ที่เกี่ยวกับความเร็ว ถ้าเล่นรถบังคับ(น้ำมัน)จะได้รับความเป็นกันเองเป็นพิเศษคับ

18. AngeL BoY

AngeL BoY New Member Member

19
    1
    0
    อู่ดีๆยังมีอยู่

19. zestcom

zestcom New Member Member

24
    0
    0
    ของดี คนดี

อัพไปอย่าให้ตกหล่อนจะได้ทราบโดยทั่วกัน

20. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ช่วยอีพกันต่อไปครับ พี่ใหม่เยี่ยมจริงๆครับ

21. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    สุดยอดในน้ำใจจิงๆเลย

22. maselego

maselego New Member Member

15
    0
    0
    เด๋วจะเอารถไปเปลี่ยนเป็น 2JZ เร็วๆนี้กะพี่ใหม่ครับ ประทับใจในฝีมือที่แก้เครื่อง1J ผมจบ และที่สำคัญ นิสัยดีสุดๆๆๆ แถมเล่นรถน้ำมันเหมือนกันครับ

23. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อัพ คับ ความดี จะ ได้ไม่หล่น

ช่วยกัน สนับสนุน อู่ ดีๆ

24. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    แจ่มอยุ่แล้วครับ พี่ใหม่P&C

25. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    อู่ดีๆแบบนี้หายากจริงๆครับ

26. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เท่าที่เคยสัมผัสมาพี่ใหม่ใจดีมากๆ ไม่ดูถูกคน นิสัยดีสุดๆ รับประกันครับ ...

P&C Garage

แจ่ม....

27. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    อัพ อัพ คนดี ๆ เรื่องดี ๆ ครับ

28. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    ดีครับกันเองดี เคยเข้าไปกับเพื่อน พี่เค้ากันเองมากๆ มุกเยอะด้วย

29. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ดีจังคับ อู่ดีๆแบบนี้

30. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    สุดยอดเลยครับ อู่อยู่แถวไหนครับ จะได้เข้าไปใช้บริการบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้