ทำมาแล้ว มีรูปให้ดูนะจ้าาา

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nut_Ben_E30, 13 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    ช่ายแล้วครับ พังวันอาทิตย์ จันซื้อเครื่องเช้า เอาเข้า บ่าย เย็นเสร็จ ไปรับเลขเครื่องวันอังคาร บ่ายครับ ท่าน.......

แก้แล้วครับ ตอนนี้เล่เครื่อง 2L เดิม เทอร์โบ บูส ขำๆ 13 ปอร์น

ครับ ตอนแรกเล็งๆ 4d56 อยู่ที่อู่แม่งดาครับ เลยเอาเดิม ไม่ทำแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้