+ เรียนเชิญร่วมงาน AE Thailand Drag Racing 2010 เสาร์ที่ 18 ก.ย.53 นะคร๊าบบ +

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย george87, 13 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearkaelle

dearkaelle New Member Member

59
    3
    0
    สนุกดีครับ เจอพี่ๆๆ เยอะดีครับ **แต่ที่สำคัญพี่เบิ้มหล่อมากอิอิ**

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    โอ้วรถพี่จ๊อดขับ4สุดไปเลย:sad:

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอบคุณ AE Thailand สำหรับงานดีๆ

รถเยอะมากกกกกกก

เอาที่ 2 รุ่น 18 วิ มาฝากค้าบ

20 ve แม่มวิ่งใช้ได้เลย
    :D:D:D:D:D

4. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ลงรูปไงหว่า

5. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    หาเวปฝากเลยพี่เดย์ อิอิ

6. DaySpeed

8,976
    822
    0
  7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    100 กว่าคันเลย เหรอ
    ได้มาถ้วย สุด ละ :D

8. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รถเยอะ มาก

9. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ได้นั่งรถพี่แตงไป 1 รอบ SR20DE ก็พุ่งได้ใจเหมือนกันนะเนีย อิอิอิ

10. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ตาม 3 ดอ ไม่ทัน คุคุ

11. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ถอดออก ซัก 1 ดอ ก็ตามทันแล้วลูกพี่

12. abadahey

2,753
    16
    38
    นั่น ตาคนนี้ นี่

13. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    ขอบคุณพี่ๆทาง AE สำหรับงานดีๆมันๆด้วยคนนะครับ และที่สำคัญ ขอขอบคุณ ST ที่ให้ผมได้ร่วมสนุกกับงานนี้ภายใต้นาม ST ซึ่งผมเองก็ไม่เคยได้มีโอกาสไปทำความรู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆใน ST เลยสักที ผมเองไม่ค่อยกล้าเข้าไปพูดคุยเท่าไหร่ครับ อยากนะครับแต่มันเกร็งๆคับ อิอิ ยังไงขอโทษพี่ๆเพื่อนๆที่ผมไม่ได้ทักทายด้วยนะครับ ไว้มีโอกาสจะไปทำความรู้จักครับผม

ปล.1 ขอขอบคุณ คุณ first (freindly มากครับตอนลงทะเบียนครับ) , พี่หนุ่ม (ไม่แน่ใจหนุ่มไหนคับ อิอิ แต่ หล่อๆหน่อยอ่ะครับ ) , พี่เบิ้ม , คุณโบตั๋น (ยิ้มหวานให้กันนิดหนึงคับ แฮะๆ) พี่ Nook oversize (ที่ให้กำลังใจกันตอนเข้าคิวรอวิ่งครับ) พี่โก๋ B11 VE (มีโอกาสได้เจอกันสักทีนะครับพี่)สำหรับมิตรไมตรีและความเป็นกันเองครับ ยินดีกับชาว ST ที่ได้รางวัลด้วยนะครับ แจ่มเลยครับ

ปล.2 รถของพี่ที่ AE ขับ 4 วิ่งซะใจมั่กๆคร้าบ

14. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    เสียดายครับไปไม่ได้ วันศุกร์ไปทำบูชแท่นเกียร์ แต่รถดันมีเสียงโซ่ไทม์มิ่งตีกะฝาวาวล์ อย่างเซ็ง เพิ่งจะมาเป็นวันศุกร์บ่ายๆ

- -"

15. DaySpeed

8,976
    822
    0
    เดือนหน้าอย่าพลาดนะค้าบ

16. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    มาแล้นนนนนนนนนนนนน...........

พี่เดย์ที่ 2 รุ่น 18 วิ
    พี่โก๋ที่ 3 รุ่น โอนเพ็น N/A จร้า

หมดแระจร้า

เดือนหน้าเจอกันอีกค๊าบบบบ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

17. abadahey

2,753
    16
    38
    เก็บมาฝาก เฉพาะ ซันนี่จาก จากเว็บ AE Thailand ครับ

ชอบคันนี้ จริง เครื่องอะไรนี่ วิ่งน่าดู เห็นอยู่แถวๆ บ้าน prostreet2

เจ้าของถ้วย หุหุ

สุดท้ายเห็นว่า รถท่านประทาน AE เกิดไฟไหม้ นิดหน่อย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2010
  18. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  19. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    รูปสวยครับ รถพี่จ๊อด AE 12.0xxxขับสี่

ขอบคุณแม่งาน AE THAILAND

20. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ... ก็ขอขอบคุณ น้าเฟิร์ส ฝากถึงพี่ๆน้องๆ ซันนี่ ไทยแลนด์ทุกท่านด้วยครับ ที่มาร่วมงาน ทำให้งานสนุกสนาน ต้องขอขอบคุณมากๆคร๊าบบบ :D:D:D

... ขอบคุณอีกครั้งครับ สำหรับกำลังใจ จะพยายามทำให้ วงการรถคึกคักมากๆครับ อยากให้ AE ไปอยู่กับสังคมรถแรงๆได้บ้างครับ ขอขอบคุณมากๆครับ ;););)

21. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ขอขอบคุณ :

: สมาชิก AE Thailand & Sunny Thailand ทุกท่านที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมา สนุกมากครับงานหน้ามีโอกาสจะไปร่วมสนุกด้วยใหม่

: อู่ช่างอ๊อดนวลจันทร์ เเละทีม Service , PTT , NITTO เฮียเก๊า , RUN STOP , ACDelco

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้