ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนผลัดเลยอย่านอนใจ.....................

1. เข้าบ่าย ก็โด้เลยดิ ทำออกบ่อยไม่ใช่รึ:D :D

2. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    หวัดดีครับพี่พี่ชาวสระบุรีทุกท่าน ผ่านมาทักทายครับ UP's

3. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ..........ทำไมไม่ตรงเสาร์ อาทิตละครับ....ส่วนใหญ่วันธรรมดาทำงานกัน อะ......แต่ผมไปนะ....13 นี้

4. เชิญทุกท่านคับ........

5. เชิญทุกท่านเลยครับ................ยินดี

6. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    ไม่มีรถไปเปลี่ยนเป็นมาโคราชแทนได้ไหมค่ะ ล้อเล่น ขอให้มิตติ้งสนุกสนุกนะค่ะยินดีที่ได้รู้จักอีกรอบค่ะ

7. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    ว่าไงว่ากันสบายอยู่แล้วถ้ามีคนโทรมานะ:D :D :D

8. ใครไปมั่งเนี่ย

9. เดียวไปเจอกันเลยแล้วกัน

10. ถ้ามาไม่ถูกโทร 084-6492460

11. ถ้ามาไม่ถูกโทร 084-6492460 พงษ์

12. chon

191
    0
    0
    ...กลับจากมิตติ้งแว้วครับ...หนุกดีได้เพื่อนใหม่อีกหลายคนเลย อิ อิ....

13. ยินดีครับ.........ที่ได้รู้จักทุกคน

14. หาเพื่อนเพิ่มเยอะๆคับ รู้จักกันใว้มิตรภาพคือสิ่งที่ดีคับ..........

15. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
  16. thanin2526

thanin2526 New Member Member

76
    1
    0
    ดีคับพี่ๆทุกอยู่ยุดยาคับคุยดายไหมคับ

17. rampage

rampage New Member Member

10
    0
    0
    ไม่ได้ไปเลยครับขอโทษจริงๆติดธุระนิดหน่อยอ่ะครับ....คราวหน้าจัดอีกบอกด้วยนะครับ

18. ยินดีอย่างแรงคับพี่:)

19. up......กันไปคราวหน้าเจอกันแล้วจะกำหนดวัน

20. สนุกหนาน เพื่อนกันทั้งน้านนนนนนนน........

21. เข้ามาอัพหน่อยครับ

22. chon

191
    0
    0
    .......รถคันข้างๆเคยไปทำร้านอาร์มปะคล้ายเคยเห็นอะครับ.....สวยดีครับ.....
    .....ผมก็อยู่ยุดยาครับ....ท่าเรือ....

23. chon

191
    0
    0
    ....รถคันข้างเคยไปทำร้านอาร์มใช่ปะ.......สวยดีครับ...
    ...ผมก็อยู่ยุดยาครับ...ท่าเรือ

24. chon

191
    0
    0
    ....รถคันข้างเคยไปทำร้านอาร์มใช่ปะ.......สวยดีครับ...
    ...ผมก็อยู่ยุดยาครับ...ท่าเรือ

25. chon

191
    0
    0

26. chon

191
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้