ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กมังกร

เด็กมังกร New Member Member

14
    0
    0
    หวัดดีน้าเอ๋...และทุกท่านคับ

2. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    วันไหนว่ามาเหงาปากอยากคุย(กินเหล้าด้วย)
    โทรมาตามด้วยนะเหมือนเดิม

4. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    UP !!!!! จัดไปร้านเหล้าปั่นนะคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. tapid

tapid New Member Member

42
    1
    0
    แวะมาทักทายชาวสระบุรีครับ เมื่อก่อนทำงานที่หินกอง ตอนนี้อยู่ บางบัวทองคร๊าบบบ
    ถ้าใครทำงาน โรงงานที่ คำพานา คงจำผมได้ eg4d สีน้ำเงินครับ

6. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    เฮียเอ๋โทรมาบอกกันบ้างสิไม่เห้นได้เคยไปกับเขาสักที...ไม่ค่อยได้เข้ามา
    คุณพงษ์จัดเมื่อไรบอกล่วงหน้าสัก 2 อาทิตย์ได้เปล่าจะได้ไปดู

7. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    uP...กันปาย

ข้าวสารซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  8. tpcc

895
    13
    0
    สิ้นเดือนเลยดีไหมคับทุกท่าน

9. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    ตาปิ๊ดป่าวเนี่ยกลับมาไทยแล้วหรอหนุ่มเอง:cool::cool::cool:

10. Nun_MTX

183
    4
    0
    มิตติ้งน่าจะประมาณวันที่ 20 กว่าๆๆนะคับเดวนัดวันอีกทีคับพี่น้อง

11. tapid

42
    1
    0
    ยังอยู่โรมาเนียอยู่เลย เพิ่งกลับไปตอนสงกรานต์ :cry::cry:
    ยังขายยางอยู่ป่าว ถ้ากลับไปแล้วจะไปเยี่ยมเน้อ

12. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    บอกวันแน่นอนด้วยนะค่ะจะไปด้วย
    ถ้าประมาณสิ้นเดือนน่าจะได้ไป

13. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    ไม่ได้ขายแล้วขายดีจัดไม่คุ้มค่าอดนอน(สาวๆโรมาเนียเป็นไงบ้างอะ)

14. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    กี่เหยือกถึงจะเมาละครับแบบนี้อิอิ

15. tapid

42
    1
    0
    วันหลังจะเอารูปสาวๆมาให้ดู เนื้อนมไข่ทั้งนั้น :D

16. 23 มิถุนายนนี้ แนนนอนร้านเล้าปั่น อย่างไงโท 084-6492460

17. 23 แน่นอน...................

18. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    จัดมาไวๆเลย:eek::eek::eek::eek:

19. tpcc

895
    13
    0
    อดไปอีกแล้วคับ วันนี้เข้าบ่ายไว้โอกาศหน้าแล้ว
    กินเผื่อด้วยนะคับทุกคน

20. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ พ่อเพื่อนเสียเลยต้องไปโคราช ไว้คราวหน้าคงไม่พลาด

21. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    พอดีไม่ว่างจริงๆเสียดายๆ

22. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    up...ต่อ[​IMG]

23. tpcc

895
    13
    0
    ไปกันหรือป่าวคับเหล้าปั่น ไม่เห็นมีภาพมายืนเลย
    ขอหลักฐานด่วนคับ

24. Nun_MTX

183
    4
    0
    เหล้าปั่นทำเหตุทนไม่ไหวเลยต้องโดดข้ามไปดูโคโยตี้มิวสิคกันต่อๆๆ 55555

25. ได้รูปมาจากใหนอ่ะวิน เท่มาก มีอีกมะๆ

26. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ถ่ายเองกะมือครับ งานมอเตอร์โชว์ที่บางนา มีแค่รูปเดียวอะ คนเยอะมากหาโอกาสถ่ายไม่ได้เลยแฮะๆๆ(โดยเฉพาะpretty):D

27. กินเจอีกแล้วพี่ เอ๋...........

28. narthot

narthot New Member Member

13
    0
    0
    หายไปนาน มาทักทายครับ มีมิตติ้งหรือสังสรร บอกด้วยนะครับ นาท 087-687-3326ครับเปลี่ยนเบอร์ใหม่อีกแล้ว

29. ซะง๊านนคนเรา

อิจฉาคนขับซีวิคป้ายแดงจัง

30. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    เมื่อไหร่ท่านเอ๋จามาเปิดตัวอะคับ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้