ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >

มาสิ รับมังกรโคราชมาด้วยล่ะ:rolleyes:;)

1. แล้วเจอกัน 17 นี้ ..........................

2. เด็กมังกร

เด็กมังกร New Member Member

14
    0
    0
    วันนี้นี่นา นึกว่าตรงกับวันหยุด แป่วว:p

3. ขอขอบคุณเพื่อนๆๆทุกคนที่มารวมตัวกัน.......คราวหน้าเจอกันใหม่.....

4. เอารูปมาดูหน่อยดิ้

5. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    รถเยอะดีครับหนุกหนานๆแต่เมาอิ๊บอ๊ายเลย

6. ก็น่าอยู่หรอกน่ะ:D

7. เด็กมังกร

14
    0
    0
    สวัสดีครับ

8. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    ไส้ตันมาแว้วๆๆๆ

9. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    เสียดายจังไม่ได้ไปอีกแล้วครั้งหน้าขอไปด้วยนะค่ะ

10. ว๊ายๆ หม้อน้ำปริ้นเลย 555+

11. พอดีคนถ่ารูปเมาไว้ครั้งหน้าแล้วกันนะ.......................................

12. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    รถเยอะคนแยะ คราวหน้าคงไม่มีที่จอด..55

13. เซงจิๆๆเลย

14. มังกรขาว

434
    1
    0
    เฮียเอ๋คราวหน้าขอติดรถไปด้วยนะค่ะ...ได้หรือเปล่าอยากนั่งวีโก้ล้อขาวๆๆอะ

15. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไม่ตอบเด๊วบุกถึงร้านข้าวสารเลย

16. แหะๆๆๆนั่งวีโก้ฟรีรันเนอร์ไม่ดีกว่าเร้อ 55

17. surin1234

surin1234 New Member Member

5
    0
    0
    วันหลังไปด้วย

18. เชิญได้เลยครับ................................

19. เด็กมังกร

14
    0
    0
    :D:D มันต้องยังงั้น

20. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    แวะมาดูราดราว...ข้างบนเค้าคุยเรื่องไรกันหว่า

21. ssr

81
    1
    0
    ดูด้วยคน ข้างบนทำไรหว่า

22. เด็กมังกร

14
    0
    0
    สวัสดีครับ

23. สนามเปิดวันที่7นี้ ไปป่าวหนุ่ม

ไม่รุ้อ่ะนะ อิอิ

24. ssr

81
    1
    0
    พี่ๆ เพื่อนๆ สนใจถ่ายรูปกันอีกมั้ย ไอ้ฉัน มันจะมาถ่าย ตอนนี้รถกระบะน่าจะรวมกันได้เยอะ
    แต่ต้องตั้งชื่อคลับใหม่นะ ไม่เอาหนองแคคาร์คลับแล้วเชยมาก เร็วๆนี้นะ ขอซัก 30 คัน พอได้ป่ะ

25. ได้เลยเป้ จะเอาวันใหนระบุด้วย เด่วดึงรถมาให้เยอะๆหน่อย:D

26. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    เรื่องชื่อคลับขอเสนอเล่นๆฃักอันนะไม่ชอบก็ไม่เป็นไร
    Truck Mania แปลว่า ความคลั่งใคร้ในรถกระบะ
    ไม่รู้ซ้ำใครยัง ใครมีชื่อเทห์ๆก็ลองเสนอกันดูนะครับ
    เผื่อจะได้มีคลับเป็นของตัวเองบ้างอิอิ

27. ssr

81
    1
    0
    จัดไปครับ วันเวลาเดี๋ยวนัดอีกที

28. มังกรขาว

434
    1
    0
    เตี๊ยสุดใจกับเด็กมังกรจำไว้เลยฉันไม่ขอนั่งก็ได้วีโก้นี่มันซ้ำรอยพรีรันเน้อก็ซ้ำรอยไม่ไปละไอ้คลอง5กับมิตติ้งสระบุรีนี่.......งอนๆๆๆๆๆๆๆ

29. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

แวะมาดูคนสระบุรีเค้าคุยกันครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้