ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    สักครั้งก็ดีเหมือนกันนะคับ
    เมื่อไหร่ดีว่ามาเลยคับ หนับหนุน

2. UP ว่างๆๆวันไหนกันดีจะได้มีสมาชิกเยาะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    พี่หมายจำผมไม่ได้เหรอเนี่ย

4. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    ขอไปด้วยนะงานมิตติ้งนะอยากไปดูหน้าเฮียเอ๋กับเฮียพงษ์...ได้ข่าวว่า2ท่านนี้คือเสือสระบุรี...........จริงมั๊ยค่ะชาวสระบุรี

5. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    ไส้ตัน ไปด้วย

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ดีครับ สมาชิกเยอะจริงๆ

7. เพื่อนๆๆทุกคนรบกวนทิ้งเบอร์ติดต่อไว้เพื่อสะดวกในการติดตามนะครับ

8. สงสัยจะอยากดูหน้าเฮียพงษ์มากกว่ามั้ง หน้ากระผมคงไม่อยากเห็นเเล้ว :D:D:D

9. loveTRD1 รถ toyota

loveTRD1 รถ toyota New Member Member

20
    0
    0
    มาอับให้คับ

10. ย้ายมาอยู่สระบุรีเลยมา อิอิ

11. มังกรขาว

434
    1
    0
    ยังอยากเห็นอยู่ค่ะพี่มิตติ้งวันไหนโทรบอกบ้างนะเผื่ออยู่สระบุรีจะได้แวะไปอย่าลืมละพี่เอ๋ช่วงนี้พี่พงษ์เขาเงียบๆไปนะ

12. พงษ์ ว่างาย สาวอ้อยมาถามหาเนี้ยยย อิอิ

13. เจอกันได้เลย...........ถ้ามาจะได้รู้ว่าเสือหรือแมว..........

14. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    วันนี้ไปขึ้นศาลมา เพื่อนโดนข้อหาเมาแล้วขับวัดปริมาณแอลกอฮอร์ได้ 89 โดนไป 3000 กับเบี้ยรายทางอีกประมาณ 700 มิตติ้งกันเมื่อไหร่ก็เบาๆมั่งนะคราบทุกท่าน

15. โชคดี ผมกินแต่แป๊บซี่ 55

16. มังกรขาว

434
    1
    0
    :D
    :D:D:D:D.....ว้าว....เอาแล้วสิจะเจอแมวหรือเสือ..........:D:D:D:D

17. tpcc

895
    13
    0
    ว่าแล้วรถคุ้นๆนะ
    มี Meeting เมื่อไรโทรบอกบ้างนะ

18. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    .........089-0879-089...........เบอร์พี่เอง

19. รับทราบครับพี่ชล.........................

20. ถ้าไป ขอสถานที่ที่มีของกินด้วยนะ เหอๆ

21. กำหนดมิตติ้งวันที่ 17 ก.ย ณ ปั้ม ปตท. (jet เก่า) เวลา 18.30 น. เป็นต้นไปโทร 084-6492460 พงษ์

22. เด็กมังกร

เด็กมังกร New Member Member

14
    0
    0
    สวัสดีครับ....ผมอยู่แก่งคอยครับ
    ใช้วีโก้ครับ ....ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

23. tpcc

895
    13
    0
    ที่ไหนคับ มีตั้งหลายแห่งระบุสถานที่ตั้งของปั้ม ปตท.ด้วยคับ

24. โถๆ เด็กมังกร ชื่อนี่บ่งบอกเลยน้อ :D

25. ที่เดิมอีกแระ ไม่มีไรกินง่ะ เอือมมมมมม:cry:

26. เยื้องๆกะโรงนมเมจิครับ:D

27. ไว้มาก่อนแล้วค่อยไปหาแหล่งกัน.......................ดีหรือเปล่าเพราะกินของมึนเมาไม้ได้เหมือนกันครับพี่เอ๋........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กุมภาพันธ์ 2009
  28. เด็กมังกร

14
    0
    0

ฮ่วย....จำได้อีก....อุส่าห์แอบๆมา:p

29. เด็กมังกร

14
    0
    0
    มิตติ้งไปด้วยคนได้มั้ยครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้