ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deardinosourman

deardinosourman New Member Member

10
    0
    0
    ผมอยู่สระบุรีคับ

2. เจอกันทักได้.........................

3. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    แวะมารายงานตัวคับๆๆๆๆๆ บายดีกันไหม มิตติ้งกันดีไหมคับพี่น้อง

4. รูปม่ายขึ้นครับท่าน:rolleyes:

5. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    เป้ ไส้ตัน หนองแคครับ

คุ้นๆ กันป่ะ View attachment 1214323 ะครับ

6. ไม่เจอกันนาน รถโหดขึ้นเยอะเลยนะ

7. ssr

81
    1
    0
    รถโหดคนหื่นครับ

8. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แวะมาทักทายครับ

9. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    ทักทายชาวสระบุรีค่ะมิตตี้เมื่อไรอย่าลืมชวนกันบ้างนะค่ะทุกท่าน

10. มันเป็นมาตั้งนานละไม่ใช่รึ :D:D:D

11. มิดติ้งกันบ้างดีกว่า 22 นี้ เป็นไง

12. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แวะมาทักทาย สมาชิกชาวสระบุรีนะคับ อิอิ เมื่อช่วงปีใหม่เจอคนขับ บิ๊กเอ็มล้อ 37 สีขาว
    แถวๆ หนองแคอ่ะคับ อิอิ

13. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ......แอบไปถ่ายรูปตอนไหนวะน้ง พี่เมาวะ

14. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    เป้เดี๋ยวนี้เล่นเน็ตเป็นเหมือนกันนะรถแม่งโหดดีวะสเต็ปเนี้ย

15. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    รายงานตัวหน่อยเดี่ยวจะตกข่าวเพื่อนใหม่เยอะแล้วนิพงษ์

16. ssr

81
    1
    0
    เป็นไงหนุ่ม เพิ่งต่อเน็ตอ่ะ โหดมั้ยตอนนี้มีแค่กล่องทอง ecu shop คลัคต์ทองแดง หวี 2 ชั้น มีโบ td 06 อยู่ กำลังจะใส่ยังไม่มีตังทำเลย
    ยืมหน่อยดิ ล้อเล่นนะ ต้องซื้อ เวสเกตุ เฮดเดอร์ เดินท่ออินเตอร์ใหม่ แล้วก็ไปจูนใหม่ สเต็ปนี้น่าจะได้ซัก 15 วินะก็ภูมิใจแล้ว รอสนามคลอง5 เสร็จก่อน เทอร์โบซื้อมา 6000 เองถูกป่ะ กิ๊ฟๆ เลย เขาใส่เรืออยู่

17. ssr

81
    1
    0
    มีมิตติ้งมั่งป่ะอยากไปอ่ะ ไม่เคยไปก่ะเขาซักที

18. ว๊าวๆ รถแรง

19. ssr

81
    1
    0
    ยังไม่แรง ตอนนี้กล่องใบเดียวเอง

20. ssr

81
    1
    0
    แล้วพี่เอ๋ล่ะโมยัง รึจะวาง 2 j

21. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    สวัสดีค่ะชาวสระบุรี

22. โมถอยหลังอ่ะ ถอกอินเตอร์กล่องปลกล๊อคขายหมดแล้ว:cry:

23. ssr

81
    1
    0
    ปลดล็อกขายเท่าไรอ่ะไม่บอกกันบางเลย ขายหมดจะวางเบนซิน ติดแก๊สหรอ ได้ข่าวว่านำมันจะขึ้น อิอิ

24. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    โหแค่นี้ก็เทพแล้วเทอโบโครตถูกเลยวะมีโข่งหลังยังแล้วคิดว่าจะให้ใครจูน
    ให้ละเสร็จแล้วเอาไปเทสบอกกันด้วยนะอยากชมๆ

25. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    วันก่อนก็พึ่งไปนั่งกินเบียร์กันปั๊มปตท ห.ก.ว เดี่ยววันหลังมีอีกจะโทรตามแล้วกัน
    ว่างๆว่าจะเข้าไปหากินเบียร์ที่ร้านกับไอ้อู๋ซักหน่อยเออแล้วร้านเป็นไงบ้างขายดีปะ

26. ssr

81
    1
    0
    ยังไม่ได้ทำโข่งหลังเลย กะว่าจะทำทีเดียว น่าจะเป็นเดือนหน้า ตังค์ยังไม่พอ ขาดประมาณ 10000 อ่ะมีให้ยืมป่ะล่ะ อิอิ ล้อเล่น
    ไม่รู้ว่าโบใหญ่ไปป่ะ เขาบอกว่าต้องเปลี่ยนหัวฉีดอีก เดือนนี้ขายยางไม่ค่อยดี ขายได้ทำรถหมด ยางจะหมดร้านแย้ว
    มิตติ้งโทรมาชวนด้วย รถเยอะป่ะ จะได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆอ่ะ

27. ขายไป4พันกว่าเอง ไม่รุ้ว่าจะเอา ตอนนี้อยู่แบบพอเพียงไปก่อน ยังไม่ทำไรหรอก:D

28. NuM_RaCiNg

208
    1
    0

29. ssr

81
    1
    0
    ซื้อมา 6000 ขายให้ 16000 เอาป่ะล่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้