ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ลำปางหนาวมากกกกกก!!

2. ไปทำอะไรล่ะคำป้อม

3. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ....ใครเจอไอ้น้องพงษ์บ้างครับ......ให้โทรหาผมหน่อยโทรหาไม่ติดเลยอะครับมีเรื่องด่วน........089.0879089

4. ไอ้น้องพงษ์รุ้สึกจะกลัวเมียหัวหดอยู่บ้านนะครับ (มีสายรายงานมา) 555+

5. chon

191
    0
    0
    <<<<<<<<<ใครมีเบอร์ไอ้น้องพงษ์มั่งอะ ขอหน่อยดิ>>>>>>>

6. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    แวะมาดูเขาทำไรกันบ้างยามค่ำคืน

7. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    สบายดีกันหรือเปล่าค่ะทุกคน

8. มาแก้ตัวชอบอยู่บ้าน...........

9. จิงเร้อะ

10. chon

191
    0
    0
    ........จริงปะ อิ อิ..........

11. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    หวัดดีคับชาวระรี สบายกันดีป่าว หนาวแล้วรักษาสุขภาพกันด้วยน๊ะคับ :D

12. มังกรขาว

434
    1
    0
    ;););) คุณพงษ์ได้ข่าวว่ากลัวคนที่บ้านมากเหรอค่ะมีคนบอกมาถึงว่าหายไปนาน:D:D:D

13. หนาวแล้วนะจ๊ะ..........................

14. chon

191
    0
    0
    ...........23.47 น.......................

15. มังกรขาว

434
    1
    0
    พงษ์หนาวมากมั๊ยค่ะที่สระบุรีอะโคราชเริ่มหนาวมากแล้ว

16. มังกรขาว

434
    1
    0
    หายไปไหนหมดอะคนสระบุรี

17. มังกรขาว

434
    1
    0
    เขาให้หยุดปีใหม่ไม่ใช่ให้หยุดเล่นเน็ตนะค่ะหายไปไหนกันหมด...
    กลับมาสังคมให้อภัยพวกท่านแล้ว

18. narthot

narthot New Member Member

13
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมนาทห้วยทองหลางครับ(หินกอง)

19. มังกรขาว

434
    1
    0
    ยินดีตอนรับค่ะชาวสระบุรี

20. สวัสดีสาวโคราช.........................

21. มังกรขาว

434
    1
    0
    หายไปนานเลยนะค่ะ คุณพงษ์

22. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    สวัสดีชาวสระบุรีทุกท่านครับ

23. อยู่แถวใหนครับ เจอที่หินกองบ่อยมากๆ รถสวยนะครับ ใว้เจอกันครับ;)

24. ยินดีที่ได้รุ้จักครับ :)

25. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ผมอยู่บัวลอย ก็แถวหินกองแหละครับ :) มีโอกาศเจอก็ทักทายกันบ้างนะครับ

26. มังกรขาว

434
    1
    0
    ว่าจะไปย้ายไปอยู่สระบุรีไม่รู้ว่าชาวสระบุรีจะยินดีให้ไปอยู่ร่วมจังหวัดด้วยหรือเปล่า

27. ครับ ใว้เจอกันครับ

28. มังกรขาว

434
    1
    0
    สวัสดีชาวสระบุรี

29. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    แวะมาดูว่าสบายดีกันหรือป่าว
    วันเด็กไปเที่ยวไหนกันบ้างคับ
    ผมไม่รู้จะไปเที่ยวไหนเลี้ยงลูกให้ภรรยาสบายใจดีกว่า

30. narthot

narthot New Member Member

13
    0
    0
    เข้ามาทักทายครับ รถที่ใช้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้