ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teera boon

teera boon New Member Member

48
    0
    0
    16 กย นี้เจอกันที่ราชบุรี คับ งานนี้ไม่พาดเพราะอยู่นครปฐม ต้องแวะไปชมสะหน่อย

2. ไปแนนนอน....

3. teera boon

48
    0
    0
    ผ่านมาทัก up....

4. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    กลับมาแล้วนะค่ะคุณเอ๋และทุก ๆคน ....อ้อยเองจ๊ะขายโน้ตบุ๊ตแล้วเลยต้องสมัครชื่อใหม่แถมต้องอาศัยร้านเน็ตอีกตั้งหากไม่ว่ากันนะค่ะ
    ที่หายไปนานจะพยายามมาให้ได้ทุกวันยังไงก็มาเจอกันเหมือนเดิมด้วยนะค่ะเป็นไงกันบ้างฝนโคราชตกทุกวันเลยอะ น่าเบื่อสุด ๆ

5. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    หวัดดีคับ สบายกันดีนะคับ หวัดดีสาวโคราชด้วยคับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพทั่งคนและรถด้วยนะคับ :)

6. มังกรขาว

434
    1
    0
    คนอื่นหายไปไหนกันหมด

ตอนนี้หน้า the mall โคราชฝนโปยปรายละนะใครผ่านระวังรถสะอาดเด้อ:sad:

7. "ratty"

356
    0
    0
    ไปล้างรถโคราชดีก่า (หน้าเดอร์มอล์) ถ้าจาปิ๊งกว่าล้าง อัด ฉีด อีกอะคับ ฝนตกถนนลื่น (บางช่วงท่วมเลย) ใช้รถใช้ถนนระวังด้วยคับ :sad:

8. ช่างเบิร์ด

ช่างเบิร์ด New Member Member

29
    0
    0
    ญาติผมอยู่นครนายก ขอแจมด้วยได้ใหมครับ

9. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    เกี่ยวกะสระบุรีตรงไหนอ่ะ ตาช่างเบิร์ด

อ่อ ทางผ่าน อิอิอิ

10. มังกรขาว

434
    1
    0
    หายไปไหนกันหมดเช้านี้

:eek:ไหนใครจะมาล้างรถหน้า the mall แวะมาทักทายกันที่ด้านใน The mall ได้นะจ๊ะ โทรหาตามเบอร์ได้เลยค่ะ:teeth:

11. teera boon

48
    0
    0
    ผ่านมาทัก

12. มังกรขาว

434
    1
    0
    ผ่านมา up...ตอนบ่าย มีใครอยู่โคราชกันบ้างเปล่าค่ะอยากเจอหน้าค่าตา the mall เงียบมากมันกำลังจะล้างแล้วละมั๊ง

13. มังกรขาว

434
    1
    0
    ;)มีคนตื่นเช้ากว่าเราอีก up....ตามคนข้างบนจ๊ะคนอื่นหายไปไหนกันหมดค่ะ:D

14. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะพงษ์

15. "ratty"

356
    0
    0
    ทำไรอยู่ใน the mall คับ เงียบมากปะเดี๋ยวหลง อิอิ :p

16. ช่างเบิร์ด

ช่างเบิร์ด New Member Member

29
    0
    0
    เกี่ยวสิก็มันอยู่ติดกันไง สระบุรีแล้วก็นครนายก

17. มาแล้วค้าบ ไม่ค่อยได้เข้ามะอ่ะคับ เนตช่วงนี้เข้ายากมากๆ คอมก็จาพังแล้ว:D:D

18. ยินดีคับ.. ว่าแต่อู่นี้รถแรงเพียบเลยนี่คับ :):):):)

19. มังกรขาว

434
    1
    0
    เกี่ยวมือถือค่ะปรึกษาได้นะให้คำปรึกษานะฟรีแต่ตอนซื้อขอตังค์ด้วยนะ............
    ดีใจจังคิดว่าคุณเอ๋จะหายไปเหมือนตอนอ้อยหายซะแล้ว.....สังคมให้อภัยเสมอนะค่ะ ? (ล้อเล่นนะ)

20. คุณอ้อยเปิดร้านมือถือเหรอคับ อยู่แถวใหนอ่ะคับ แหม่ แล้วจาขายโน้ตบุ้คทำไมล่ะคับ เลยไม่ค่อยเจอกันเลยทีนี้.......

21. "ratty"

356
    0
    0
    มาแว้วววว วันหยุดไปเที่ยวไหนกันคร้าบบบบ เอ้อพอดีเลยคับ โทสับเจ๊ง รถก้อพัง ตังค์ก้อน้อย แต่อยากถอยไตรตั้น (แหมครองจองดีจัง อิอิ) ตอนนี้โทสับเค้าไปถึงไหนกันแล้วคับตามไม่ทัน วานผู้รู้แนะนำหน่อยคับ :confused:

22. มังกรขาว

434
    1
    0
    ออกใหม่หลายรุ่นเลยนะค่ะ คุณสมบัติก็มากขึ้นราคาก็พอประมาณนะ อย่าง nokia นี่ทำตัวใหม่ออกมาคุณนะสมบัติเกินราคา
    จริง ๆ 4900 บาทมีทุกอย่าง ยกเว้น Gps นำทางอย่างเดียวที่ไม่มีเดี่ยววันหลังมีเวลาเยอะกว่านี้จะเอาคุณสมบัติมาพูดให้ฟัง
    ถาอยากได้จริง ๆ จะขายให้ในราคาพิเศษค่ะ (แพงเป็นพิเศษ) ฮ่า ๆ คุณเอ๋ที่ต้องขายโน๊ตบุ๊คเพราะมันกำลังจะพังขายแล้วก็
    เลยยังมะมีตังค์ชื้อใหม่ ..........ลืมเล่าวันนี้ถูกหวยรัฐบาล เลขท้าย 45 -2 ใบมีใครถูกหวยกันบ้างค่ะ

23. up...............เช้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. "ratty"

356
    0
    0
    4900 ที่คุณอ้อยว่านี่รุ่นไหนคับ พอดีใช้ nokia มาตลอด ถ้าซื้อใหม่ก้ออยากได้ nokia แหละคับ :)

25. มังกรขาว

434
    1
    0
    เย็นแล้วนะ

เย็นแล้วนะหายไปไหนกันหมดจ๊ะ up ตอนเย็นคิดถึงคนสระบุรีจังเลย:eek:

26. มังกรขาว

434
    1
    0
    รุ่น 2630 ค่ะอาจจะยังไม่ออกทีวีเพราะคาดการว่าไม่คุ้มค่ายิงเพราะออกมาหลายรุ่นเหลือเกินตอนนี้ไม่รู้ว่าจะยิงรุ่นไหนดี คุณสมบัติ ขนาด 105 x 45 x 9.9 มม.
    ระบบปฎิบัติการ nokia OS
    หน้าจอ 128x160 พิเซล 65.536 สี
    กล้อง vga 3 แสนพิกเซล
    fm ..stereo
    เสียงเรียกเข้าแบบ polyphonic, mp -3
    bluetooth , gprs ,edge
    หน่วยความจำในเครื่อง 11 mb
    มีเฉพาะ สีดำเงิน เพิ่มmemmory ไม่ได้นะค่ะราคานี้
    ราคานี้คุณสมบัติขนาดนี้ถือว่าน่าเล่นค่ะ อ๊อ ลืมบอกไปรุ่นนี้ครองความบางที่สุดในตลาดมือถือตอนนี้เลยนะ
    ค่ะ:sad:

up.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้