ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    เมื่อคืนคนขับรถให้นั่งเกือบพาไปคุยกับเทวดาแล้วคิดว่าตายแน่ ๆ รถหมุนแล้วตกถนนผลมาจากเมาแล้วขับ
    ยังไง ถ้ามีใครเมาแล้วก็อย่าขับนะค่ะสงสารคนนั่งไปด้วยบ้างถ้าไปคนเดียวก็แล้วไป....ไม่ใช่ไปคนเดียวก็อย่าขับนะค่ะ

2. ผมไม่มีปัญหาเรื่องเมาแน่นอนครับ(เพราะไม่กินเหล้า) อิอิ.......

3. teera boon

teera boon New Member Member

48
    0
    0
    up......เย้นๆๆ

4. ดีครับไว้ขับกลับ...........................

up..........................

5. เค้าไม่ใช่พนักงานขับนะ อิอิ.......

6. เหอๆ วันนี้มาก่อนคุณอ้อยแฮะ.......

7. up............................

8. teera boon

48
    0
    0
    up..บ่าย บ่าย ไปไหนกันหมดนะ

9. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    ปลอดภัยแล้วโชคดีคับ (จงจำไว้เตือนใจเรา) งดเหล้าเข้าพรรษากันคับเพื่อนๆ
    แค่ช่วงเวลาสั้นๆก็ยังดี ฝนตกทุกวันเบื่อจัง

10. มังกรขาว

434
    1
    0
    วันนี้มาก่อนคุย เฮ๋ หายไปไหนหมดอะ

11. มังกรขาว

434
    1
    0
    ต่อไปนี้คงได้เข้ามาน้อยลงอาจจะอาทิตย์ละครั้ง up....ไว้รอบ้างนะค่ะ

12. ไปใหนเหรอคุณอ้อย.......

13. teera boon

48
    0
    0
    up..บ่ายๆๆไปไหนหมด

14. Meeting เมื่อไร่ดีเดือนนี้ เสนอวัน มาแล้วกัน......

15. teera boon

48
    0
    0
    มา สายๆๆราชบุรีอากาศดีมาก ระรีฝนตกป่าว

16. "ratty"

356
    0
    0
    หวัดดียามบ่ายคับ สบายกันดีบ่ ขก.ฝนหยุดแล้วระรีเป็นไงบ้าง-โคราชด้วย
    ฝนตกใช้รถใช้ถนนระวังกันหน่อยนะคับ

17. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    .......วันไหนก็ว่ากันไป....ช่วงนี้ได้หมด.....อาทิตย์นี้เป็นไง 12/08/07 หยุดกันทุกคนอะ....

18. 12 เข้าห้ามกินของมึนเมาเดียวโดนจับ

19. มาดูความเคลื่อนใหว.......

20. "ratty"

356
    0
    0

หวัดดีตอนเที่ยงๆคับ ระรีฝนตกป่าว โคราชด้วย
    ขอนแก่นตกอีกแล้ว จอดรถไว้หน้าร้านโค-ตะ-ระเน่าเลย

21. "ratty"

356
    0
    0
    แวะมาทักทายวันแม่คับ
    ไหว้แม่กันหรือยังเพื่อนๆ ทำดีให้แม่กันคับ

22. มารอบดึกคับ

23. teera boon

48
    0
    0
    บอกรักแม่กันยังเพือนๆๆ วันหยุดยังทำงาน เบื่อจิง ชีวิตลูกจ้าง เซ้ง!!

24. สมัครสมาชิกไงครับ

25. ผมอยู่ หินกองหระรีครับ..เลยทางหลวงไปนิดนึง
    .
    สมัครสมาชิกไม่เป็น
    .
    สงสัย...ต้องเสียตังค์ก่อนเป็นสมาชิกหรอครับ
    .
    ....................

26. ไม่ต้องเสียตังคับ มองหาคำว่าสมัครสมาชิค ด้านบนขวามั้ง แล้วก็คลิ้กเข้าไป กรอกข้อมูล ตามขั้นตอนเลยคับ อยู่หินกองต้องเคยเจอพวกเราแน่ๆเลยคับ วิ่งอยู่แถวๆนั้นแหละ ยินดีที่ได้รู้จักคับ:)

27. เคยเจอกันเปล่านี่

28. มาอีกรอบ.........

29. teera boon

48
    0
    0
    UP......

30. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สวสดีทุกๆคนครับ
    พี่เอ๋จะมี้ตติ้งวันไหนครับ แล้วผมจะไปด้วยเป็นการไถ่โทษนะครับพี่ชาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้