ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    เมื่อไหรจะมีตกันอีกหว่าหิวเบียร์แล้ว

2. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    วันนี้ไปไหนกันหายหมดเลยตื่นสายกันจังเลย ......สวัสดีเช้าวันเสาร์ที่เงียบเหมือนเคย

3. มาครับ............

4. มาด้วยคนสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. วันนี้สงสัยมีเราอยู่คนเดียว........

6. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ...มาดึกๆ.....

7. มาอีกรอ
    ตาชน แอบไปวิ่งคลอง 5 มาใช่มั้ย เห็นลงหนังสือแว้บๆ (งานเซฟิโร่ไทยแลน).......

8. up.........................มังกรขาว ไม่มาไงจะ................

9. เงียบ นิ่งสนิท............

10. teera boon

teera boon New Member Member

48
    0
    0
    up................ดีคับบ่ายๆๆ

11. มาอีกรอบ.......

12. มังกรขาว

434
    1
    0
    มาแล้วนะค่ะหายไปไหนกันหมด สองวันมาไม่ได้เน็ตเน่าทั้งสองวันเลย อยากรู้ชื่อจิงทุกคนมันจะได้ดูสนิทกันมากขึ้น หรือพวกพี่ ๆ ว่าไงกันค่ะ หรือว่าไม่อยากสนิทด้วย............

13. ผม เอ๋ ครับ..

14. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ........จริงดิ ....หนังสือไรจะซื้อเก็บไว้ดูอะ....(ขอซื้อต่อได้ปะ)......

15. มีนิดเดียวนะ เดี๋ยวเอาไปให้ดู :rolleyes:

16. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    มิตติ้ง 28 หมูกระกะ ขอความคิดเห็นด้วยคับ ร่วมโหวตกันคับ

17. จัดไปร้านไหนดี ไปแนนอน......................

18. ไปด้วย......

19. หวัดดีต้อนเช้าคร้าบ........

20. เช้าด้วยคน........

21. มังกรขาว

434
    1
    0
    มากันแต่เช้าจัง สวัสดี ค่ะคุณเอ๋ต่อไปเราคงจะสนิทกันมากขึ้นเพราะรู้จักชื่อแล้ว

22. แล้วสาวโคราชนี่ชื่ออะไรครับ ยังไม่รู้จักซื่อเลย :)
    ปล. หมดหน้าฝนแล้วคงได้เจอกัน จะไปเที่ยวสนาม จอหอ ครับ ;)

23. teera boon

teera boon New Member Member

48
    0
    0
    UP....ดีคับเย็นๆๆ

24. มารอบดึกครับ......

25. up............เช้า..

26. ช่วงนี้งานเยอะเลยไม่ค่อยได้เข้าเวป

27. มาช้าเลยวันนี้..........

28. แล้ว 28 นี้ว่าไงครับ โครไปบ้างมีสาวๆๆๆไปด้วย

.....................

.................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้