ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rampage

rampage New Member Member

10
    0
    0
    :D :D :D อยากหาเพื่อนๆขับกระบะที่อยู่สระบุรีอ่ะครับมีมั่งป่ะ:D :D :D

2. ผมวิ่งอยู่แถวสระบุรี

3. สระบุรีโดยกำเนิดคับ...อยู่หินกองพึ่งพาอาศัยได้คับ..ปรึกษาได้ทุกเรื่อง..ยกเว้นเรืองเงินค้าบบบ..อิอิ

4. rampage

10
    0
    0
    คุ้นแหะคันนี้...ผมอยู่แถวขนส่งจังหวัดครับชื่อกริชนะ...ไว้วันหลังเจอจะทักนะครับอิอิผมขับอีสุสีเขียวๆ

5. อ๋อผมรู้แล้ว..ผมเคยเห็นพี่ผ่านหินกองช่วงเช้าบ่อยๆ..ใช่ป่ะ..ผมชื่อเอ๋นะคับ..แล้วเจอกันคับ....

6. ผมเห็นคุณบ่อยนะ..แต่คุณไม่เห็นผมง่ะ...:) :) :) :)

7. ถ้าเห็นทักกันได้

8. คับ..:) :)

9. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    คันนี้ม่ายเคยเหงเลยงะ 5555555:D :D :D :D :D :D :D
    หน้าหักตัวแรง.............

10. rampage

10
    0
    0
    หระรีมี4คันแระมีอีกป่ะคับเนี่ยยไว้รวมตัวกันมั่งถ้ามีเยอะๆ

11. เอ้า...มีอีกป่าว..รายงานตัวกันหน่อย...

12. ตาเป็นไรนะเหลืองเลย กินของแรงไปไง

13. มีเพื่อนผมอีกคัน...เดี๋ยวก็มาหรอก...จุดธูปบอกแล้ว..อิอิ

14. up...เย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. หายเงียบ...สงสัยจะมีแค่นี้มั้ง...

16. กระบะ ขำๆ

กระบะ ขำๆ New Member Member

7
    0
    0
    ได้กลิ่นธูปแล้วครับ:D

17. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    วิหารเเดงจะ

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

18. หลายคันแล้วนี่

19. rampage

10
    0
    0
    แจ๋วเลย.....

20. เอ้า..มีอีกป่าวคับเนี่ย...

21. ใช่คุณยุ้ยมั้ยคับเนี่ย....ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยนะคับ...

22. ว่าง ๆ นอกรอบทีโลตัสเป็นไงแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันโครว่าไง

23. กระบะ ขำๆ

กระบะ ขำๆ New Member Member

7
    0
    0
    สงสัยจะมีมินิทรัทหระรีซะแล้วมั้งเนี่ย ผมว่ายังมีอีกเยอะนะที่ขับกระบะแต่ไม่รู้จักเวบนี้

24. ผมว่า...ตามปั้มน่าจะสะดวกกว่ามั้ยคับ....:) :) :)

25. ว่าไป.....................

26. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    คนทำวิหารเเดง คนขับหนองหมู

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

27.  
    เมื่อเช้าคลายเจอข้างธนาคาร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้