ครัชทองแดง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย พลเดช พงษ์พานิช, 11 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    งั้นผมขอสงสัยหน่อยครับ

ทำไมคลัชทองแดงจึงไม่ทำมาเต็มหน้า.....อย่างคลัชทองแต่ยี่ห้อดังๆทำไมจึงทำมาเป็นสามแฉกครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อื่มมมมมมมมมม

3. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    อืมมมม อีกคนครับพี่บี อิอิ :p
    อันนี้ไม่แน่ใจเลยครับ ส่วนที่โพสไว้ทีแรกเป็นเพียงการสัญนิฐานเอาเท่านั้นครับ แบงค์ ผมแค่คิดแบบแหวกแนวเฉยๆ ไงรอผู้รู้จริงๆมาตอบดีกว่า .....อัพๆๆๆ:):):):)

4. pandabank

2,427
    4
    0
    ขอบคุณครับ

ซึ่งจิงๆหลักกาคำนวนผมก็ทราบดีครับ

แต่ผมสงสัยจิงๆครับว่าเพราะอะไร

แสดงว่าเขาต้องมีการคำนวนอะไรที่มากกว่านี้เข้ามาเกี่ยวข้อง.....อิอิ.....เช่นตัววัสดุ ความร้อน ความความสูญเสียที่เกิดขึ้นขณะใช้งาน และอื่นๆ(เดาเอานะครับ)

ยังไงใครรู้ช่วยตอบทีคับเพราะสงสัยมานานแล้ว.....ฮิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:44:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:43:34 ----------

ขอบคุณครับ

ซึ่งจิงๆหลักกาคำนวนผมก็ทราบดีครับ

แต่ผมสงสัยจิงๆครับว่าเพราะอะไร

แสดงว่าเขาต้องมีการคำนวนอะไรที่มากกว่านี้เข้ามาเกี่ยวข้อง.....อิอิ.....เช่นตัววัสดุ ความร้อน ความความสูญเสียที่เกิดขึ้นขณะใช้งาน และอื่นๆ(เดาเอานะครับ)

ยังไงใครรู้ช่วยตอบทีคับเพราะสงสัยมานานแล้ว.....ฮิอิ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รถยังสั่นขนาดนี้ แล้วถ้าเรื่องบน...... จะขนาดไหนหนอ อิ อิ อิ

6. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    อื่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยาวคับงานนี้

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ยาวใหญ่หรือเปล่าครับ อิ อิ อิ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ยาวใหญ่ด้วยหรือเปล่าครับ อิ อิ อิ

9. ผมเครื่อง2500เล็กสั้นขยันซอยครับไม่ใช่เครื่อง3000ยาวใหญ่ใส่ไม่อั้น

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อื้อหือ............เรื่องสั่นของผมก็ใช่ย่อย

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สั่นแบบ กระตุก กระตุก แพลบเดียวเดี๋ยวได้เรื่อง อิ อิ อิ

12. แค่สั่นก็เสียวได้

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากลองขับคันบนว่ะเดียร์

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    2.5 DI เล็กสั้นขยันซอยเหมือนกันครับ

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แหม............รู้สึกไดเร็คนี่ซอยกันถี่จริงๆ

16. pandabank

2,427
    4
    0
    ซอย.....ยิกๆๆๆ

17. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ "เข้าซอย" ด้วยคนนะครับ

18. ซอยเปงอาชีพครับ

19. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ออกนอกเส้นทางอีกแล้ว...555

20. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    รบกวนหน่อยคับ?ใครใส่หวีสองชั้นของ BK บ้าง แข็งกว่า Std.มากมั้ย
    เคยใส่ของธีรพันธ์ เหยียบไม่ไหว "แข็งโคตร"

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แน่ะ...........ยังมีเสวิลมาซอยกะเค้าด้วย

22. pandabank

2,427
    4
    0
    เขาเรียกว่า.....แอบซอยครับพี่เอ

23. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ผมใส่ธีรพันธ์อยู่คับ ทองแดง 4 ก้อนก็ OK นะคับ
    ปล.ของถูกก็งี้แระคับ กระบะอย่างเราแค่นี้ก็หรูแระ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ซอยกันเข้าไป เดี๋ยวก็งานงอกหรอก 55555

25. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ตาบี....................พาออกนอกเส้นทางอยู่เรื่อย

ชอบยักลงต่ำ ตลอด...................555555555+

26. pandabank

2,427
    4
    0
    .....อิอิ.....

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ลงต่ำ พระลักษณ์ หมดตัว

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แน่ะ............พี่เป้แทงก่อนเปิดอีก
    เค้าต้องเปิดก่อนแทงครับ

29. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่เป้แกชอบแทงสวน.....อิอิ

30. jokerstar

jokerstar New Member Member

58
    0
    0
    รถผมเกียร์เดิมครับครัตท์เดิม มังกร 2500 อยากเปลี่ยนเหมือนกันช่วยแนะนำด้วยครับ
    รบกวนขอราคาด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้