อีโว อีคาร์ ท้ายเบนซ์ ซีเดี่ย อื่นๆ ของพวกเรา ชอบโดนเหมาว่า.....????

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 10 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ตำรวจทางหลวงถาม เครื่องโรฯ ใช่ปะ!!!! งง เลย อิอิ

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเล้วมันโรอะไรเหรอ พ่อมาร์ช

ที่หลังตอบเค๊าไปดิครับ เครื่องผมไม่ใช่โร...ครับ เเล้วถามต่อว่า พี่ๆครับรู้จัก Evo. ปะครับ

3. vang1111

vang1111 New Member Member

3
    0
    0
    โดนพวกรุ่นพี่ กดดันมาคับ โดนว่า E-car ยังไงมันก็เป็น E-carวันยังค่ำ ฟังแล้วเซงคับ ชอบเก็บไปคิด

เลยตอนนี้จะขายรถแล้วคับ

4. nagoya

2,118
    3
    38
    สำหรับคนไม่เข้าใจ ก็ช่างเค๊เถอะครับ

ถึงขนาดจะตัดใจขายเลยเหรอ 5555

ไม่ได้เป็น เฉพาะ Evo หลอกครับ

ผมใช้ subaru อยู่ ยังมีคนบอกเลยว่า มาสดา 3 คันนี้ สวยจัง

นั้น..ว่าไปนั้น

เมื่อก่อนใช้ subaru ตัว GC ยามก็ไม่รู้จัก เขียนเป็น Lancer เฉยเลย

พอใช้หน้าเหยี่ยว ก็ไม่รู้จักอีก บอกเป็น เชพโลเร็ต ซะงั้น

นี่เลยครับ หมาดๆเลยคืนวันเสาร์ จอดรถที่บางเเสน น้องผู้หญิงเดินมาเเล้วเห็นรถผมเเล้วพูดว่า lancer สีเหลือง คันนี้ เเต่งสวยจัง

เราก็ทำเป็นไม่ได้ยินซะ 555 ก็ Lancer จริงๆนี่เน้อ เเต่เป็น Lancer Evolution

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มันก็คงเหมือนกับ เราดูกระเป๋า Hermes , Louis , Prada ไม่ออกเหมือนกันครับ
    เห็นเดินผ่านช็อปพวกนี้ ที่เมืองนอกกันที สาวๆก็ส่งสายตาวิ๊งๆกันใหญ่
    เราไม่เห้นจะดูเป็นเลย ที่โรงเกลือ เจ๊เล้ง มันก็ดันคล้ายๆกันอีก

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:11:04 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:10:53 ----------

มันก็คงเหมือนกับ เราดูกระเป๋า Hermes , Louis , Prada ไม่ออกเหมือนกันครับ
    เห็นเดินผ่านช็อปพวกนี้ ที่เมืองนอกกันที สาวๆก็ส่งสายตาวิ๊งๆกันใหญ่
    เราไม่เห้นจะดูเป็นเลย ที่โรงเกลือ เจ๊เล้ง มันก็ดันคล้ายๆกันอีก

6. nagoya

2,118
    3
    38
    เอ้อ ใช่ โอ๋ ผมก้เห็นด้วยนะ ดูไม่เป็นเหมือนกัน

เเล้วจะให้ผู้หญิง เค้ามาดูรถเราเป็นได้ไงนิ

7. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ตั้งแต่เอาคันใหม่มาใช้ โดนคนแถวบ้านแซว ซีเดียโหดจังพี่ 555

8. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    ที่เจอกับตัว นะครับ พี่หมวกปิงปอง เขาเหรียก เพราะว่า
    รถผมไฟหน้าซีนอนม่วงปั๊ดๆ ตัดหมอก เหลืองซีนอนปั๊ดๆๆ เลยโดนจอด พี่เขาถามว่า น้องๆ ทะเบยนน้องติดผิดที่ มันผิดนะนเย
    ผมบอกว่า มาจากโรงงานก็แบบนี้อะครับ (รถผมโว 6 ) เขาบอกโอ้ยน้อง พี่ก็เคยใช้รุ่นนี้อะ รถซิ่งๆ เขาทำแบบนี้หมด มันไปบัง หม้อนำใช่ไหม
    พวกรถซิ่งเครื่องมันร้อน 55555+ ....ควายยยย

9. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    อย่าว่าแต่พวกเราเลยครับ ผมเอารถRX 8พี่ชายไปใช้เทียวRCA ได้หญิงงขึ้นรถมา1คน ระหว่างจะขึ้นหญิงพูดว่า โหหหห มาสด้า 3 สวยจัง- -" ทำไมมันเตี้ยๆอะชอบ
    -*- หนักกว่าอีกคับ

10. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0

ผมเคยขับไปกับแฟนครับพี่ต่าย แล้วไปเจอเจ้านายแฟน แฟนผมลงจากรถไปทักเค้า เค้าบอกเห็นมานานแล้วเนี้ย ซูบารุคันนี้อะ แฟนผมงงเลย ( 555+มันเหมือนตรงไหนเนี้ย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้