ขอความเห็นจากเพื่อนๆพี่ๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย pandabank, 10 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    คาราวานมิตรภาพ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เซอร์เวย์เสร็จเลยมาเที่ยวจันท์มั่งนะ

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    อยากไปอยู่พี่.....แต่ทรัพยากรเงินไม่เพียงพอ.....อิอิ

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    พรุ่งนี้ก็เดินทางปลอดภัยนะน้องๆ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แวะดูงานSUPER CARด้วยรึเปล่าเนี่ย

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไปไหนกันเหรอออออออ

7. pandabank

2,427
    4
    0
    เรื่องเดินทางไปดูที่คงจะเป็นวันเสาร์หน้าครับ

เนื่องจากตี๋คุงได้โทรคุยกับพี่อ๊อดแล้วครับ.....พี่อ๊อดว่างอาทิตย์หน้าครับ

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาติดตามข่าวสาร

9. ตามนั้นครับ

เสาร์หน้าไปเซอร์เวย์เนื่องจากพี่อ๊อด(สเตปเอ๊า)ติดงาน

ใครจะร่วนเดินทางกันบ้างครับ

เย็นวันศุกร์วางแผนที่บ้านผมซัก7-8ขวด อิอิ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไม่รู้ว่าจะหาตังค์ซ่อมรถเสร็จทันหรือเปล่า เฮ่อ..............

11. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    รถเป็นอะไรเหรอครับพี่บี

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - ประสบอุบัติเหตุบนทางด่วนบูรพาวิธีขาเข้าชลบุรี เนื่องจากฝนตกหนัก แล้วเสียการทรงตัวครับ เลยดริฟหมุนประมาณสี่รอบ แล้วท้ายไปฟาดกับการด์ปูนด้านข้างครับ งานนี้เคาะราคาค่าซ่อม + ทำสีทั้งคันไปเลย จบที่ 30,000 บาทครับ ฮื่อ ๆ ๆ ๆ

13. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    อื้อหือ ฝนตกถนนลื่นน่ากลัวอ่ะ คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับพี่บี ซ่อมรถเสร็จไวๆนะครับ

14. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ออนทัวร์ครับ ไปไหนก็ได้แต่อยากเมากะพี่บีซักครั้ง อิอิ

15. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ที่สมุทรสงครามราชบุรีมั๊ยครับ กลางวันก็เที่ยวทำบุญวัดเยอะดี กลางคืนแข่งรถสนามบินราชบุรี แล้วเที่ยงคืนแยกย้าย ที่สนามบินราชบุรีมีทุกเสาร์แรกของเดือน เงินออกพอดี 555 จากสมุทรสงครามมาราชบุรีไม่ไกลด้วย

ลองเสนอแนวทางดูครับ

16. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    แก้ข่าวครับบอย ตอนนี้สนามบินมีเสาร์2ครับ......

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถ้ามีโอกาสไม่พลาดแน่ครับผม

18. มารอข่าวสาร(คนข้างบนได้ทำสีใหม่แล้ว)
    ดีนะน้องบีไม่เปงไรคับ

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ช่วงนี้ขับรถกันระวังๆหน่อยนะคับ ฝนตก มันอันตราย

20. pandabank

2,427
    4
    0
    ไม่มีรถไปก็นั่งไปด้วยกันก็ได้ครับพี่บี

เดี๋ยวแว่ะแหย่ตัวอ่อนตามทาง.....อิอิ.....

21. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ทำเหมือนแหย่ไข่มดแดงไปได้ 55

22. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แหย่ด้วยคนดิ.......

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จัดไปชมรมคนชอบแหย่ 55555

24. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ขอเข้าชมรมด้วยครับ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แหย่อะไรเอ่ย

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เฮ้ย Step Out ขอเข้าด้วยแบบ "ยกทีม" อิอิ ขนาดไปดูแว้นยังโดนแบบ"ยกทีม" มาแล้วเลย อิอิ

27. pandabank

2,427
    4
    0
    .....อิอิ.....

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โดนขังรวมเหรอครับ.........อิอิ

29. pandabank

2,427
    4
    0
    วันนี้สืบข้อมูลที่พักมาบ้างแล้วครับ

หาดม้าน้ำ(ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะ)เห็นว่ามีบ้านหลังใหญ่นอนได้เกิน 10 คน ราคาคืนละพันนิดๆ ทำกิจกรรมได้ครับ

แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เลยครับว่าอยู่ส่วนไหนของสัตหีบ.....เดี๋ยววันเสาร์จะลองไปหาเก็บภาพสถานที่มาฝากนะครับ

ส่วนวันไปคงจะเป็นวันเสาร์ช่วงเย็นๆครับ นอนค้าง 1 คืน วันอาทิตย์สายๆค่อยทำกิจกรรมกัน
    ส่วนคนที่ไม่สามารถค้างคืนได้ก็สามารถตามไปในวันอาทิตย์ตอนเช้าๆได้ครับ

รายละเอียดอย่างเป็นทางการไม่เกินวันพรุ่งนี้จะแจ้งให้ทราบครับ

30. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ขอใจมากคับน้องแบงค์ มีอะไรให้ช่วยก็โทรหา น้าอ๊อดได้เลยคับ (เพราะเป็นตัวแทน Step Out)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้