ภาพงาน M-Max & Achilis Drift Competition ที่สงขลา 7-8 สค. 53

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Ton@CityMania, 9 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOTOR CAFE

MOTOR CAFE New Member Member

8
    0
    0
    รูปสวยมากกกครับ ขอบคุณครับ

2. pond_injec

pond_injec New Member Member

16
    1
    0
    สวยงามมากคับ แจ๋วเหมือนเดิม ขอบคุณมากคับ

3. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    สวยครับ อยากขอคำแนะนำจังเลยครับ

4. Rx7

Rx7 New Member Member

1,135
    0
    0
    Welcome to Songkhla ครับคุณต้น

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณมากคับน้องเอก และท่าน RX7

ที่สงขลาคนให้ความสนใจกับกีฬามอเตอร์สปอร์ตมากกว่า กทม.ซะอีกคับ

เห็นว่าสนามหน้าก็ไปที่เดิม แต่ส่วนตัวอาจจะไม่ได้ไปคับ

6. Rx7

Rx7 New Member Member

1,135
    0
    0
    น่าเสียดายจัง โอกาสหน้าไว้มาเที่ยวไหมนะครับ... สนามหน้ารู้สึกจะวันที่ 4-5 กันยายน ที่เดิม ณ "สงขลาอะควาเรียม"

7. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    รูปสวยเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    งามมากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้