Club Si & Intrega Inc @ Thailand circuit

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 8 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ++++ ขอบคุณมากเลยคับ ที่นำบรรยากาศสนุกๆมาให้ชมคับ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    มันสุดๆ.....ขนาดแค่ช่วงเช้าถึงเที่ยงนะเนี้ย(กลับก่อน)ตอนบ่ายเป็นไงบ้างงงงงงง.....อิอิ

3. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    ตัวแรงเพียบเลย ภาพสวยงามครับ

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ต่อไป เบสจะเปนนักแข่งพิมบีบีของคลับ si ครับ

ผมจะทำให้ได้ที่1 ในการแข่งขัน บีบี เซอกิต t hailand นะครับ 5555555+

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สนุกมากๆ จริง มันส์แบบ
    ปลอดภัยในเซอร์กิจ
    ถึงเราจะขับได้ช้ากว่า subaru integra
    miata Z4 cololla mini cooper S
    Evo โอ้ยโดนสวนหมด โดยเฉพาะ im
    im บางคันนี้พร้อมจริงๆ ล้อแบะมาซะ สุดยอด
    ไว้งานหน้า เอาใหม่ กลับมา ยางหายเป็นแถบๆเลย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:04:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:04:22 ----------

สนุกมากๆ จริง มันส์แบบ
    ปลอดภัยในเซอร์กิจ
    ถึงเราจะขับได้ช้ากว่า subaru integra
    miata Z4 cololla mini cooper S
    Evo โอ้ยโดนสวนหมด โดยเฉพาะ im
    im บางคันนี้พร้อมจริงๆ ล้อแบะมาซะ สุดยอด
    ไว้งานหน้า เอาใหม่ กลับมา ยางหายเป็นแถบๆเลย

6. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    สุดยอดเลยครับ เมื่อไหร่เราถึงจะได้ไปลงแข่งกับเค้ามั่งนะ T-T

7. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    เท่มากก เห็นออฟชั่นพี่ ๆ แล้วอิจฉา
    เสียดายไปดูกะตาจังเลย ฮือ ๆๆ

8. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    แค่ดูรูปก็มันส์แว้ว

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เอ่อ...รู้สึกว่าที่พูดมานี่โดนสวนทุกรุ่นเลยนะคะ ฮาๆๆ

10. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไปด้วยหรอ คนไหนหว่า ไอที่หล่อๆ ปะเนี๊ย

11. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    นี้ถ้าเมาแฮงค์ๆไปคงอ้วกทั้งวันเลยนะเนี่ย ได้นั่งรถเซอกิจเนี่ย

12. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    โดน เชฟโลเลต ออฟตร้า ด้วยครับ!!!!!

13. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ป๊าดดดดดดดดดดด งามๆ ทั้งน๊าน

แก๊ง BB นี่เล่นตั้งแต่สนามแข่งรถยันกินเหล้า คิคิ

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    คายจะแข่ง บีบี เชิญได้นะครับๆๆ 555+

คลับเน้ บีบี ฟีเว่อ 555+

15. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    เคยเห็น D16Y ไล่แซง B18 มั้ยครับวา ^^

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ครับผม

เจอกันงานหน้าครับผม :):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2010
  16. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    แจ่มจรัสบรรเจิด จิงๆคับงานนี้

17. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เอารูปจาก Siam subaru ที่ผมถ่ายไว้ มาให้เพื่อนๆ ทางนี้ดูกันครับ

รูปน้อยไปนิดนึง เนื่องจากต้องกลับครึ่งวันครับ

ถ้าจะดูรูปทั้งหมด ตาม Link นี้เลยนะครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=75605.0

รูปตัวอย่างครับ

18. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

คันไหนเหรออออคุณพี รู้แต่ว่าประมาณรอบที่สาม แม่เป็ดทิ้งลูกเป็ดเฉยเลยยยย ฮาๆๆๆ

19. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    รอบที่สาม แม่เป็ดคงคันเท้า คับ เลย ลองให้ลูกเป็ดหัดเดินเองบ้าง สงสัยอะไร ค่อยมาขี่หลังแม่เป็ดเดิน จะรู้ดี ก่า เดินตาม ฮ่า ฮ่า ฮ่า

20. Kamo!

Kamo! New Member Member

8
    0
    0
    เสียดายมากครับ แต่รถไม่พร้อมเลย อยากลงด้วย แต่ช่วงล่างเน่าเรียบร้อยครับ

21. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เหอะๆๆ เสียดายวันนั้นไม่ได้ไปขี่หลังแม่เป็ด B18 เลยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้