>>> มารายงานตัว คนที่งดเหล้า เข้าพรรษา3เดือน กัลลลลลลล์ @ HLc

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 1 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เค้าไปด้วยนะ
    ตั้มราม2

1. โกดัง งัย

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    สวนสยามดีก่า ลาดกระบังก็ได้

3. นั่นสวนสยามแว้วกัลลลลลลลล์ เพราะเจ้าภาพขายขวดแว้ว ได้ค่าเบียร์แระ ๕๕๕

4. เต็มที่เลยคับ

5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    วันไหนครับ...ยินดีต้อนรับ

6. ไปวันไหนชวนผมด้วยนะพี่ต้น
    ตั้มราม2

7. ศุกร์ 29 ฉลองออกพรรษา

8. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    มารายงานตัวเข้าพร้อมออกพร้อมกันเลยครับบบบบ

9. ผมไปด้วยครับ
    ตั้มราม2

10. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    พรุ่งนี้ลาดกระบังครับ

11. ตั้งแต่ออกพรรษา รู้สึกว่าดื่มถี่เหลือเกิน อิอิ

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ชดเชยเวลาที่เสียไป

ป่านนนี้คงเมากัลล์แว้วมั่ง (ภัตตคารริมน้ำ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้