ขออนุญาติเปิดกระทู้ มีตติ้ง นะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 30 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    หลายฅน หลายคัน หลายความคิด ดีครับ
    เป็นทางในการทำรถเล็กๆของ club เรา

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  3. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    ขอโทษด้วยนะคร้าบ กลับมาไม่ทันจริงๆ พลาดนัดอีกแล้ว

4. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    เมื่อไรรรรรรรรรรร จัดอีกคับ

5. เดี๋ยวรอบหน้าขอลองกะ VQ30DETT หน่อย เบื่อ VVL หล่ะ

6. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    555++

7. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แหมทำพูด แค่วิ่งแก๊สแบบไม่เต็มที่ก็คุยซะแล้วยังงี้มันต้องทางยาวซะแล้ว
    ไม่งั้นต้องโหมน้ำมันกันซะหน่อยแย้ว ผมเดิมๆ นะครับ ม่ายช่ายกล่องโม
    อิอิ เด๋วเจอคราวหน้าเอาให้หายเลย 555

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เบื่อพวกรถแรงๆ เค้าพูดกันว่ะ.................................อิอิ

9. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    แหม่ รถพี่นี่ไม่แรงเลย เน๊อะ

ยัดตูดไทยรุ่ง เรยยย

:)

10. ล้อเลง........ไปทำโอเวอร์ไดร์ฟ มาหล่ะ เดี๋ยวลองใหม่ อิๆ

11. buem

2,764
    75
    0
    เด๋วไปใช้พลังน้ำมาลองดีกว่า 5555
    แต่รถตา x แรงจริงๆ จิ้มตูดชาวบ้านเค้านะ อิอิ

12. buem

2,764
    75
    0
    เด๋วไปใช้พลังน้ำมาลองดีกว่า 5555
    แต่รถตา x แรงจริงๆ จิ้มตูดชาวบ้านเค้านะ อิอิ

13. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    รถพี่ X ไปโดนไรมาอ่ะ???

14. อ้าว ตาเอ๊กไปมิดมารึ๊.....ได้ฤกษ์เปลี่ยนหน้าใหม่อีกหล่ะ

15. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เอ่า .......... หน้า วิงโร๊ดดด ลอยมาและพี่เอ๊กส์ ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไฟกลมหายยากส์น๊า

16. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    เดือนหน้าไปที่ไหนอ่ะครับ........มีโปรแกรมหรือยังคร้าบบ:sad:

17. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สรุปว่า เราจะ Meeting ทุก วันเสาร์แรกของเดือน
    ที่ Lotus เลียบด่วนรามอินทรา ตั้งแต่ 18.00 น. เป็นต้นไปนะครับ

จะได้ไม่ต้อง งง ว่า จะมี meeting เมื่อไหร่
    จัดมันทุกเดือน อย่างนี้ ผมว่า ดีนะ จะได้ สนิทสนมกัน

ส่วน จะจัดที่ไหน นอกรอบ ก็ ตามสะดวก

เพื่อนๆ เห็นว่าไงกันมั่งอ่ะ

:)

18. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    ดีครับตกลงตามนั้น..........ยังงัยก็ต้องได้เจอกันแน่นอน
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้