ขออนุญาติเปิดกระทู้ มีตติ้ง นะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 30 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    วันนี้ได้ sms จากป๋าเบิ้มแล้วคับ
    พอดีว่าวันเสาร์นัดกับแม่ไว้ว่าจะพาแม่ไปไหว้พระ
    ถ้ากลับมาทันเวลา ไปแน่นอนคับไม่อยากพลาด

2. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    ผมคงไม่ได้ไปนะครับ...มีงานไปต่างจังหวัดพอดี
    รอชมภาพงามๆแล้วกัน.......

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ได้รับ SMS จากคุณเบิ้มเหมือนกันครับ แต่ว่าวันนั้นอยู่ร้อยเอ็ดน่ะครับ ไว้มามิตติ้งบางแสนกันเมื่อไหร่ไม่พลาดแน่ครับ

4. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ไปมะได้อ่า แม่ไม่ชอบเดินโลตัส คริคริ

5. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ใครมาได้ก็มานะครับ ใครไม่สะดวกไม่ว่ากันครับ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ:cool::cool:

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มาได้ก็มากันนะครับผม

7. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอชมรูปครับ เนื่องจากน้องกล้วยหอมไม่พร้อมครับ รู้สึกว่าลูกหมากจะคลอนหมดแล้ว พรุ่งนี้เช้าจะเอาเข้าร้านซ่อมลูกหมากอ่ะครับ
    กินเผื่อด้วยเด้อ

9. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สดๆ ร้อนๆ กับ บรรยากาศ

บรรยากาศในงาน

ผมไปถึงก็มากันซัก 10 คันได้

และแล้ว คันนี้ ก็มา
    มาพร้อมกับ เสียง สนั่น ปิ๊ด ปิ๊ด และ Strobe Light
    :)

บรรยากาศดี เหมาะสำหรับ พูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้

ไปแอบดู รถ เพื่อนๆ แจ่มๆ กัน

สวยๆ ทั้งนั้น

ตอนแรก นึกว่ามาผิดงาน B14 เพียบ
    มารู้ทีหลัง Sunny Thailand เค้าก็ Meeting เหมือนกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2010
  10. slimant

1,271
    4
    0
    ใครเป็น เจ้าของรถ รายงานตัว ได้เลยครับ
    หากท่านใด ต้องการให้ลบภาพ หรือ ลบทะเบียน แจ้งหลังไมค์ได้ครับ

คันแรก รถ คุณ X
    VAN X
    คันนี้ มากะ เครื่อง SR20DE High Port

คันต่อมา ของผมเอง เก่ง คับ
    slimant
    เครื่อง SR20DET W11

คันนี้ ของ คุณ เล็ก
    คนเลี้ยงแมว
    เครื่อง SR20DE High Port ทีเด็ด อยู่ที่ SANWA

คันนี้ ของ คุณ เบิ้ม
    buem
    เครื่อง SR20VE M6 CVT P11

คันนี้ ชื่อไร คับ ถามแล้วแต่ ลืม
    ขอโทษด้วยครับ
    มารายงานตัวด้วยนะครับ

คันนี้ ของ พี่ีม๊อก
    V-MOG
    GA16DS เป็น NV สภาพเดิม และ สภาพสวยที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็

คันนี้ ไม่แน่ใจ ชื่อครับ
    the monster ใช่เป่าหว่า
    ???

คันนี้ ไม่แน่ใจชื่อ เหมือนกัน

คันนี้ รถคุณ ทิต
    tit161

สุดท้าย รถคุณ แจ๊ค
    Teerasit
    VQ30DETT เอิ๊กๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2010
  11. slimant

1,271
    4
    0
    ต่อกัน กับ ห้องเครื่อง เทพๆ

คุยกันถึงประมาณ 4 ทุ่ม

อีกที กับ SR20VE M6 CVT คันแรก ของ Club

ที่สุดของแจ้ กับคันนี้
    VQ30DETT NEO VTEC VVT-I MIVEC

ที่สุดของแจ้ อีกแล้ว SANWA Racing

ล้างห้องเครื่อง ด้วย ตาเล็ก
    โปรดสังเกตุ SANWA Racing
    เอิ๊กๆ

4EFTE Turbo EJ22 คอแดง
    บระเจ้าาาาาา

ชัดๆ อีกที สวย โหด

ภายในลายหายาก ของ ตา X

บรรยากาศก่อน ผมกลับ

เดินคุยกันแลกเปลี่ยนความรู้

สุดท้าย ประมาณ 4 ทุ่มครึ่ง

ผมว่า ครั้งนี้ รวมกลุ่มกันดีนะครับ
    พูดคุยกันมากขึ้น ไม่แยกกันเป็นกลุ่มๆ เหมือนเดิม
    ชอบๆ

12. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ขอบคุณครับๆ แล้วไปต่อกันที่ไหน
    ครั้งหน้าลองวันอาทิตย์บ้างจิ

13. TheMonster

TheMonster New Member Member

43
    0
    0
    วันอาทิตย์เห็นด้วยครับ +1 เสียง
    มิตติ้งได้อารัยมากกว่าที่ท่านคิด งิงิ
    ความรู้เยอะครับ

14. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

อันนี้ของโผ๊มมมม ค๊าบ :D

15. buem

2,764
    75
    0
    หนุกหนาน ดีครับ ไปต่อร้านซ้งเป็ด นะครับ
    มีเหลือ 5 ท่าน
    ครั้งนี้ลืมรายงานตัวนิ เด๋วมีครั้งหน้าผมแจ้แจ้ง ทาง sms อีกทีครับ
    ขอบคุรทุกท่านที่มากันนะครับ
    ครั้งหน้าอาจเป็นร้าน karaoke นะครับ ปิดห้องเลย ขอเวลาหาสถานที่ก่อนนะครับ
    ตาเก่ง เอาไปลง ใน FB ด้วยนะครับ

16. buem

2,764
    75
    0
    กล้องผม bat หมด glupfkp

17. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    ช่างหน้าอับอวยยิ่งนัก
    อด เลย..........พอดีติดงานครับ
    เลยไม่ได้ไปทำความรู้จักกับเพื่อนๆๆพี่ๆๆ เลย
    ต้องรอรอบหน้าอีกแล้ว....แย่จัง..

18. slimant

1,271
    4
    0
    แจ๊ค VQ30DETT

19. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    บิ๊ก ซี บ้าง นะ ก๊าบบบบ

ตาแจ็ค

ฝา อย่างเดียว หรือ ทั้ง เครื่อง อ่ะ

20. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    บิ๊ก ซี บ้าง นะ ก๊าบบบบ

ตาแจ็ค

ฝา อย่างเดียว หรือ ทั้ง เครื่อง อ่ะ

21. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ว้าววว รอบหน้าไม่พลาดเเน่ครับ

รอบนี้ผมติดงานรวมรุ่นที่มหาวิทยาลัย เลยไม่ได้ไป

ไว้รอบหน้า ผมอาจจะได้หมายเลขกะเค้าเเล้ว ฮ่าๆๆ คงไม่พลาดครับ

ปล.ไปเเล้วอายเเน่เลย รถผมเดิมๆ T_T
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D .. เสียดายไม่ได้ไปต่อ

23. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    กระผมต้องขอประธานโทษอย่างสูงสูง ที่รัปปากแล้วไปไม่ได้นะ งานหน้าผมจะเป็นคนดี

ขอโทษจริงๆนะพี่เอ็ก พี่เบิ้ม พี่แจ็ค และพี่ๆทุกคน

25. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    อบอุ่นและสนุกสนานเช่นเคยครับ

พี่นกเบี้ยว...:D

คราวหน้าพบกันใหม่ครับ

26. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    อบอุ่นและสนุกสนานเช่นเคยครับ

พี่นกเบี้ยว...:D

คราวหน้าพบกันใหม่ครับ

27. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อยากรู้ต้องมาดูเองนะน้อง งิงิงิ

28. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    อบอุ่นเหมือนเดิม

29. buem

2,764
    75
    0
    [บิ๊กซีคนไปน้อยนะครับ แต่จะพยามหาสถานที่นั่งดื่มกินกันแถวนั้นบ้างแล้วกันครับ รับรองเที่ยวหน้าน่าจะไปฝั่งโน้นบ้างแน่นอนครับ

30. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ห้องเครื่องคุณแจ๊ค ดูไฮโซเชียว.....VQ30DETT NEO VTEC VVT-I MIVEC เนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้