เรื่องสถานที่ซ้อมในเขตกรุงเทพคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย aea_sigma, 29 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    ถ้ามีคัยอยู่ใกล้ กับประตูกรุงเทพนะคับมาร่วมกันซ้อมได้นะคับลองนัดวันกันดูว่าจะเป็นเสาร์ไหนดี เพราะว่ามาได้ทุกเสาร์เรื่องสถานที่พวกพี่เค้ายินดีให้พวกเรามาซ้อมกันได้คับ แต่ต้องเป็นวันเสาร์นะคับหลังเที่ยงเป็นต้นไปจนถึงมืดช่วงหัวค่ำ ใครว่างรึสนใจมาได้นะคับ ผมไปแทบทุกเสาร์ผมจาถึงช่วงหลัง6โมงเย็นไปแล้ว มาจัดกรวยเอาเองเลยวิ่งเพลินๆ แต่กินยางหน่อย............หรือ ขอเบอร์ผมได้นะคับที่คุณฮ๋องคับ....

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อยากซ้อมเหมือนกัน แต่ไม่ชอบพื้นtrackที่ประตูกรุงเทพ อ่ะครับ มันกินยาง กินช่วงล่างมากมาย

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    จัดไป ซ้อมฟรีหรอครับ....

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    เอ๊ยังไง คุณเอ้

5. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    พี่เอ๊ สงสัยบอลต้องไปหายางเปอร์เซ็นมาใส่เล่นดีก่า

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไปคร้าฟฟ พี่

7. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    ยังไงแจ้งข่าวด้วยนะคับ

8. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    อยู่แถวใหนครับ ถ้าไปจาก สมุทรปราการ

9. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    ได้ยางเปอร์เซ็นแว๊ววววววววว

10. vimpy

vimpy New Member Member

6
    0
    0
    มีที่อื่นอีกบ้างมั้ยคับอยากลองดูอะคับ

11. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    ไปด้วยคร๊าบไม่ได้วิ่งนานแล้ว ยังไงโทรแจ้งได้นะครับ 085-824-4518 ปุ๋ยคร๊าบ

12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    จะไปดูดูคับ

13. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    พี่วาผมว่าพี่ไม่ต้องดูหรอกไปวิ่งเลยดีกว่า......

14. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    ว่างๆๆ จะไปร่วมแจ่ม

15. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    พี่เอ้รบกวนส่งข่าวหน่อยนะคับ ไปวันไหนนัดๆกันไปคับพี่ เทพอยากหาที่ระบายหน่อย เหอๆๆๆ อยากฝึก อยากซ้อม

16. caldina3s_ge by lee pui

79
    0
    0
    ไปด้วยคร๊าบ......

17. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    ไปกันวันไหนครับ จะได้ไปแจมด้วย อยากมานาน

18. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    เลิกเรียนไปแอบดูพวก พี่ๆ ซ้อมกันดีกว่า เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้