ปล่อยให้รอซะนาน มิตติ้งครั้งต่อไปมีกำหนดครอดมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 28 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มิตติ้งคราวนี้ไม่ธรรมดาครับ ( อวดตัวก่อนด้วย 555 ) คราวนี้เราจะไปที่บางแสนกันเลยทีเดียวครับ ในวันอาทิตที่ 15 สิงหาคม ส่วนในรายละเอียดการรวมตัว หรือ ตารางกิจกรรมจะเป็นยังไงขอทางทีมงานปรึกษากันอีกครั้งแล้วจะรีบมาแจ้งให้ทราบนะคร้าบบบบบบ[/COLOR:cool:]

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    คัยจะไปยกมือขึ้นนนนนนน รบกวนแจ้งด้วยนะครับจะได้ทำการลงรายชื่อสมาชิกที่จะไปครับ เหอๆๆ

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ผม คับ ปายด้วย

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    รับทราบครับ คนพร้อม แต่ 405 คันขาวไม่พร้อมครับ โดนหนูแทะสายไฟไปแล้ว ทั้งลำ ^^

5. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    คิมขับ 200 ไปเล้ยยยยย ส่วนผมถ้าได้รถใหม่ทันก็จะขับไปเช่นกันครับ เหอๆๆ

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งานนี้ เน้น เที่ยว + กิน คับ สะดวก เอารถ อารายมาก็ ด้าย มะว่า กานน อิอิ
    ขอแค่ เรา รัก กัน ก็ พอ แล้ว .....อิอิ

7. ohmmemy

1,077
    4
    38
    งานนี้ เน้น เที่ยว + กิน คับ สะดวก เอารถ อารายมาก็ ด้าย มะว่า กานน อิอิ
    ขอแค่ เรา รัก กัน ก็ พอ แล้ว .....อิอิ

8. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ปายทะเลกานคร้าบบบบบบ เหอๆๆ

9. SkuLL

314
    3
    0
    เอา 405 ไปดีกว่า แต่ไปแบบลากจูงติดท้ายรถจ๊อบไป สะดวก แถม ไม่ต้องขับเองด้วย หุหุ ^^ เที่ยวเสร็จ จะได้ลากเข้าอู่ไปเลยทีเดียว

10. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เอ๊ะ นั่นมัน รถอะไรคับ ลากจูงกันไปมา 5555+

สภาพร่างกายพร้อม สภาพการเงินย่ำแย่
    ถ้าขอเงินที่บ้านได้คงได้ไปครับงานนี้
    งานยังไม่มีทำเลยคับ -*-

11. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    แหมๆๆ รถคิมน่ะยังดียังจะขับมาให้ลากได้ แต่รถกระพ้มน่ะขรับ เจ๊งบ้งไปแล่ววววว รอรถใหม่สถานเดียวคร้าบบบบบบ เหอๆๆ

12. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    บร้ารึโซ่ แกน่ะห้ามพลาดเลย ฉลองวันแม่ซะด้วยการไปเทที่ยวเฟ้ย เหอๆๆ

13. SkuLL

314
    3
    0

ขับไม่ได้แล้วครับ สตาร์ทไม่ติดเลย ต้องให้ตัวเธอ นั่นแหละมาลากเค้าถึงที่

14. gaszohol

643
    4
    0
    จ๊อบค้าบมันคงลำบากสำหรับโซ่จริงๆค้าบ
    ตอนนี้ก็รอแต่โชคล่ะคับที่จะเข้าข้าง อิอิ

15. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    โซ่ไปรถคันเดียวกันก็ได้เว้ยแก คิดมากไมฟระ

16. gaszohol

643
    4
    0
    จิงป่ะจ๊อบ น่าตาหล่อ แถมใจบุญอีกวะ แม่งโดนใจเลย 555+

17. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เดี๋ยวขอเช็คตารางคุมสอบก่อนเน๊อ อยากไปจังวุ๊ย ครั้งสุดท้ายที่ระยองก็หลายปีมาแล้ว

18. SkuLL

314
    3
    0
    คุ้นๆ นะครับทริปนั้น :)

19. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไปใหนไปด้วยครับ ไปไม่ใกล จะเอามอไซค์ไปครับ อิอิ ลูกรักใหม่ฮาโตริครับ

20. SkuLL

314
    3
    0
    มี ลูกรักใหม่ กันเป็นแถว เลย

21. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ว้าวววววๆๆๆ ชิบหายแล้วไฟแนนเค้าจะผ่านเปล่าหว่าสงสัยได้ยืมรถพี่สาวไปเหมือนเก่า เหอๆๆ

22. gaszohol

643
    4
    0
    เอาๆ สู้ๆ ไม่ต้องห่วงผม จ๊อบ ผมไม่ทำให้ลำบากใจ ถ้าผมหาทางไปได้ ก็จะไปค้าบ.......

23. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ผม ก็ เอา น้อง โนส ปาย เหอๆๆๆ
    + ภรรยา + ลูกๆ อีก 2 อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:38:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:37:53 ----------

ผม ก็ เอา น้อง โนส ปาย เหอๆๆๆ
    + ภรรยา + ลูกๆ อีก 2 อิอิ

24. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สรุปวันนเวลาและสถานที่นัดพบนะครับ เป็นวันอาทิตย์ที่ 15 ส.ค สถานที่นับพบ คือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ( ปั๊มปตท. บางนา-ตราด กม.14 ) ครับพ้ม พร้อมรวมตัวกันเวลา 08.30 น ครับ ออกเดินทาง 09.00 ตรงเป๊ง เหอๆๆ แล้วพบกันวันมิตติ้งนะครับ ( รายละเอียดของกิจกรรมจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ )

25. SkuLL

314
    3
    0
    ปั๊ม อยู่ เลย เซ็นทรัล บาง นา ไป ไกล มั๊ย ครับ ลูก เพ่

26. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ชิมิชิมิ หนุกหนาน

27. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ผมไปรอที่โน่น ตั้งแต่ คืนวันเสาร์เลยนะคับ ใครมาถึงก่อนโทรมาปลุกด้วยเน้อ .... ว่าแต่รถจะไปได้ม่ะเนี่ย แม่งเข้าอู่อีกแระ 55555+

ปล. จ๊อบ เตรียมทริปให้ดีนะเฟ้ย ไปไหนบ้าง ตรงไหนบ้าง กินอารายกันดี มีอารายให้ช่วยโทรก้อมานะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:16:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:15:53 ----------

ผมไปรอที่โน่น ตั้งแต่ คืนวันเสาร์เลยนะคับ ใครมาถึงก่อนโทรมาปลุกด้วยเน้อ .... ว่าแต่รถจะไปได้ม่ะเนี่ย แม่งเข้าอู่อีกแระ 55555+

ปล. จ๊อบ เตรียมทริปให้ดีนะเฟ้ย ไปไหนบ้าง ตรงไหนบ้าง กินอารายกันดี มีอารายให้ช่วยโทรก้อมานะ

28. SkuLL

314
    3
    0

29. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เหอๆๆๆ เอา งั้น เลย เหรอ ครับ พี่
    นศ ม.บู อิอิ แต่ผม เป็นคนรัก ครอบ ครัว ครับ..........

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:31:30 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:31:14 ----------

เหอๆๆๆ เอา งั้น เลย เหรอ ครับ พี่
    นศ ม.บู อิอิ แต่ผม เป็นคนรัก ครอบ ครัว ครับ..........

30. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ตอบ พี่โบว์ก่่อนละกันนะครับ เดี๋ยวโทรไปประชุมสายกันพรุ่งนี้นะครับพี่
    ตอบ คิมครับ ไปครับคิมพ้มไปด้วยคน เหอๆๆ
    ตอบ เจ้าโอม เมียแกไปด้วยอ่ะเดะถึงได้บอกรรักครอบคครัว เชอะๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้