ขอเชิญพี่น้อง ไปวิ่งเซอร์กิจ สนามนครชัยศรี

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 28 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    up ข้อมูลใหม่ ใครที่ไปช่วยอ่านด้วยนะจ๊ะ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หมายกไหนกการ เริ่มเป็น ตัวอิจฉาขึ้นมาแระ หลังจากแรกๆ เป็นลูกเมียน้อยมาซักพัก อิอิ
    แบบต้องแก่งแย่งกันวิ่ง หุหุ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:34:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:33:44 ----------

หมายกไหนกการ เริ่มเป็น ตัวอิจฉาขึ้นมาแระ หลังจากแรกๆ เป็นลูกเมียน้อยมาซักพัก อิอิ
    แบบต้องแก่งแย่งกันวิ่ง หุหุ

3. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    งง คับ พี่เบสสส

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มะต้องงงเจอกัน เด๋วเล่าให้ฟัง อิอิ พรุ่งนี้แร้วน้าทุกคน

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปด้วยๆ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    พร้อมคับขอขับชิว ๆ ไปแบบหนุกหนาน

7. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    เออต้องเอาหมวกกันน็อคไปด้วย

8. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    เออต้องเอาหมวกกันน็อคไปด้วย หรือเปล่าครับ

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ต้องเอา ผู้ ญ ไปด้วยป่าวๆ อันเน้สำคัญ

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    แล้วเจอกันครับบบบบบบบบบ อิอิ

11. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ฮือ ๆ ๆ อยากไปโคตร ๆ กะจะย่องๆ ไปเปิดตัวซะหน่อย
    ไอ้ยุ่นปี่(ญี่ปุ่น)เจ้านายผมมันดันให้มาทำงาน เซ็งเป็ด
    ทีเมื่อวานหยุดชิวเลย ดันมางานเข้าเอาวันนี้
    กลับมาแล้วก็เอารูปมาแปะให้ดูหน่อยนะคร้าฟฟ
    ฮือ ๆ ๆ อดได้ติ๊กเกอร์เลยอ่ะ กะจะไปแกะเอาตามข้างรถซะหน่อย

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกคนที่ไปร่วมงาน งานหน้าเจอกันใหม่ครับ

13. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครั้งหน้าจัดเองเลยเนอะ...พี่กอล์ฟ........อิอิ
    ปล.สนุกมากกกกกกกกกกกครับ ขอบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้