เรื่องงาน ครบรอบ RT Club (เดือนสิงหาคม) ว่ายังไงกัน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 23 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อยุธยา มีร้านกุ้งแนะนำครับ ตัวใหญ่ๆถูกๆ พระบาทน้ำพุ ก็น่าสนแต่ไกลนะ

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปไหนก็ได้แต่ขอผมไปด้วยนะพี่เต้ย.......................อิอิ...............ผมยังไม่มีรถ.................555555555555555555555555+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:13:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:12:38 ----------

ไปไหนก็ได้แต่ขอผมไปด้วยนะพี่เต้ย.......................อิอิ...............ผมยังไม่มีรถ.................555555555555555555555555+

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันอาทิตย์ที่ 29 ผมขอเลือกตั้งก่อนนะ ถ้าจะนัดเจอกันเป็นหลัง 8.30 น. นะครับ อิอิ

4. rung_nu

889
    2
    0
    เจอกันตั้งแต่ตี 5 ไม่ได้หรอพี่กอล์ฟ.........5555555555+

5. โถ่จะออกเสีนยง ไป บางแสนซะหน่อย .................... เซ็งเลย ................. - -*

6. rung_nu

889
    2
    0
    ยังไม่ได้สรุปสถานที่เลยตุ่ย........ก็เสนอไปดิเผื่อเลือก..............เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันจันทร์นี้เราจะสรุปสถานที่กันแล้วนะ เอาไงดีครับ ....... เลือกไม่ถูก อิอิ

8. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ไปไหนดี

9. rung_nu

889
    2
    0
    อยุธยาก็ได้ครับ...........ไปทำบุญแล้วก็ไปกินกุ้งเผากัน.............อิอิ

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เอาไงก็แจ้งทางโทสับด้วยคับ.....ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด

11. lloullsv

lloullsv New Member Member

6
    0
    0
    อุตส่าห์แอบมีรถกับเค้า แต่วันไหนก็ไม่ว่างไปเลยครับ
    จันทร์-ศุกร์ ทำงาน
    เสาร์-อาทิตย์ เรียน
    ไม่เคยได้ไปไหนกับเค้าเลยครับ ช่วงนี้ และจะเป็นอีกหลายปีเลย
    ยังไงเอารูปสวยๆมาฝากคนอยู่ไกลด้วยนะครับ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สรุปวันเวลา และสถานที่จัดงานครบรอบ 6 ปี RT CLUB นะครับ

วันที่ : วันอาทิตย์ 29 สิงหาคม 2553

เวลา : 09.30 - 18.30 น.

สถานที่ : บริเวณพื้นที่ จ.พระนครศรีอยุธยา และใกล้เคียง

จุดนัดพบ : สมาชิกทุกท่านพร้อมกัน ณ ปั๊ม ป.ต.ท. (เจ็ทเดิม) ตรงแถวๆ ม.กรุงเทพ รังสิต (ฝั่งขาออก) เวลา 9.30 น.

กิจกรรม : เดินทางร่วมกันไปไหว้พระ ทำบุญ เดินเที่ยวตลาดน้ำอโยธยา และปิดท้ายด้วยการกินกุ้งย่างริมแม่น้ำ

กำหนดการ : ไม่มีกำหนดทางการ ไปแบบชิลล์..ชิลล์ อยากแวะก็จอด หายเหนื่อยก็ไปต่อ ผ่านอะไรน่าสนใจก็จอดเที่ยว ดูสบาย ๆ ดีมั้ย อิอิ

งบประมาณ : ไม่มีเก็บส่วนกลาง รถใครก็เติมน้ำมันกันเอาเอง อยากกินอะไร ซื้อกันเอาเอง 555+

ผลที่คาดว่าจะได้รับ : สมาชิกทั้งเก่าและใหม่ได้พบปะ พูดคุยกัน และหารือกันถึงแนวทาง/ทิศทางการดำเนินกิจกรรมต่างๆ ของคลับเราในปีต่อไป

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ..... แล้วเจอกันครับ

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แล้วเจอกัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้