ขอรายชื่อสมาชิกที่จะไปร่วมงานแต่ง จ๊อยซ์+จุ๋ม หน่อย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 21 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เจอกันปั๊มปตท ม กรุงเทพไหม กว้างดี

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เด๋วโทรนัดกันอีกทีละกาน

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับ เจอกันครับทุกคน

4. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    อิอิ เจอ กันคร้าบ พี่น้องงงงงงงง

5. Mu_Coupe

623
    4
    0
    งานแต่งที่ได เปงได้แค่แขกรับเชิญ อยากแต่งกะเค้าเลื้อเกิน อิอิ

6. G Type R

3,607
    99
    0
    อัพสถานที่นัดและกำหนดการ เจอกันนะคร๊าบบบ

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เด่วเบสตามไปนะ เบสไป ประชุม สัมนาที่มหาลัยถึง 11.30 แย้วจะรีบตามไปนะก๊ะๆๆ

8. Mu_Coupe

623
    4
    0
    กลับถึงบ้านแล้วจร้า....หนุกหนานมากมาย

ติดใจห้องน้ำที่พักสุด ๆ 55555

9. คุล

1,056
    1
    0
    นอน 4 คน ไม่มีครายพก ยาสีฟัน มีแต่แปลง เห้อออออออ

555+

10. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    กลับถึงบ้านด้วยความปลอดภัย
    สนุกมากๆๆๆ
    ขอนอนพักเอาแรงก่อน

ปล.อย่ามัวแต่กินเหล้าล่ะ พักผ่อนซะบ้าง
    จุ๊บๆ
    ^^

11. คุล

1,056
    1
    0
    พี่นุ้ย บอกครายเปงการส่วนตัวป่าวอะ อิอิ

12. G Type R

3,607
    99
    0
    ว่าจะอัพรูป แต่ไม่ไหวล่ะ ขอพรุ่งนี้ละกัน วันนี้เหนื่อยจิงๆ ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกที่สละเวลาไปร่วมงานกัน
    ปล. ยินดีที่ได้เจอสมาชิกใหม่อีก 2 คนด้วย
    1. น้องฟลุ๊ค (ธัญบุรี)
    2. น้องอู๋ (อยุธยา)
    ปล. ขอบคุณ แกรนด์เจ้ายระยา รีสอร์ท ที่ให้เรานั่งเมายันเกือบเช้า แถมลดนู่นนี่นั้นให้อีก
    ขอบคุณน้องบิ๊กเพื่อนน้องปอนด์ ที่พาไปหาร้านอร่อยๆกินกัน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:01:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:01:16 ----------

ว่าจะอัพรูป แต่ไม่ไหวล่ะ ขอพรุ่งนี้ละกัน วันนี้เหนื่อยจิงๆ ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกที่สละเวลาไปร่วมงานกัน
    ปล. ยินดีที่ได้เจอสมาชิกใหม่อีก 2 คนด้วย
    1. น้องฟลุ๊ค (ธัญบุรี)
    2. น้องอู๋ (อยุธยา)
    ปล. ขอบคุณ แกรนด์เจ้ายระยา รีสอร์ท ที่ให้เรานั่งเมายันเกือบเช้า แถมลดนู่นนี่นั้นให้อีก
    ขอบคุณน้องบิ๊กเพื่อนน้องปอนด์ ที่พาไปหาร้านอร่อยๆกินกัน

13. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    กินเหล้าจนเหนื่อย....

14. คุล

1,056
    1
    0
    ฝากขอโทดอู๋ ด้วย ท่โบกมือ ลา

แต่ โบก กลับไปแบบ ลืมตัว ว่า รถ ฟิมล์ มืด

ปล. ครั้ง หน้าจะเปิดกระจก โบก น้า อิอิ

15. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ไม่เป็นไรครับพี่ ผมไม่ได้โบกมือให้พี่ ผมโบกให้คัน Vios ข้างๆพี่อ่ะ สาวสวย ๆ ฮ่า ๆ ล้อเล่นนะ ๆ

ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีนะครับ
    รู้สึกดีมาก ๆ เลย ตอนส่งกลับ ผม U-Turn รถผมรู้สึกอยากตามไปมาก ๆ เลย
    ทริปหน้าไม่พลาดแน่นอน (ถ้ามีงบ 55+)

ปล.ตอนไปซื้อโรตี ผมไม่ได้ทำไรกันจริง ๆ นะ ไปซื้อโรตีไม่ได้ถั่วดำ 555+
    เห็นงี้ผมก็เลือกนา....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2010
  16. blackdevil7

117
    0
    16
    ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีนะครับ
    รู้สึกดีมาก ๆ เลย ตอนส่งกลับ ผม U-Turn รถผมรู้สึกอยากตามไปมาก ๆ เลย
    ทริปหน้าไม่พลาดแน่นอน (ถ้ามีงบ 55+)

ปล.ตอนไปซื้อโรตี ผมไม่ได้ทำไรกันจริง ๆ นะ ไปซื้อโรตีไม่ได้ถั่วดำ 555+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:55:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:55:14 ----------

17. คุล

1,056
    1
    0
    อ่าวแระไอเบส บอก จัดไปแร้ว 555

18. blackdevil7

117
    0
    16
    อ่าว ๆ เบส ...
    ใหนบอกว่าจะรู้กันแค่ 2 คน
    555+

19. Hello_party

220
    1
    0
    จัดไปตจว.อีกน่าจะดี
    ผ่อนคลายดี

20. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    สวดดดดดยอดดดดดดด....

21. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ลุงหนวด ของขวัญถึงมือเจ้าบ่าวเจ้าสาวนะจ้ะ

22. Hello_party

220
    1
    0

ก้อเป็นห่วงทุกคนนั่นแหละ แหม
    พ่อช่างคิด

23. คุล

1,056
    1
    0
  24. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เสียดายๆ ไม่ได้ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้