งานเข้าครับ มีอดีตสมาชิกโดนพาดพิง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย De@thNotez, 20 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    รูปที่เค้าว่าก็คือรูปจากกระทู้นี้อ่ะครับพี่ตริ่ง

http://racingweb.net/forums/showthread.php?474656-

2. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ทำไมมันทำแบบนี้วร้า

3. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    ยิงแมร่งเลย

4. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    เดี๋ยวทางVIOS-Club ผมจัดการให้ เพราะยังเป็นสมาชิกเค้าเหมือนกันครับ จะได้รู้กันทั่วๆ

5. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
  6. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
  7. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ไม่เคยเห็นเหมือนกันพี่ หรือผมมาไม่ทัน

8. De@thNotez

1,017
    69
    0
    ผมก็ไม่เคยเห็นอ่ะ ทั้งจากรูปเก่าๆ แล้วก็รูปมิตติ้งต่างๆ

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไม่รู้จัก 555+

10. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ไม่รู้จัก...

11. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อยู่มา ตั้งแต่ที่เก่า ย้ายมาที่ใหม่ ไปมิตติ้งเกือบทุกครั้ง ไม่ว่าจะเป็นที่สนาม

หรือต่างจว หรือจะเป็นมิตติ้งย่อย แทบไม่เคยขาด บอกตรงๆว่า ไม่เคยเห็นหน้า

เข้าใจว่ามาครั้งเดียว แล้วหาย อยากจะบอกคนที่เสียหายว่า ให้ทำใจด้วยนะครับ

คดีลักษณะแบบนี้ ผู้เสียหายมักไม่ค่อยได้ เงินคืน แถม ยังจับตัวไม่ได้ด้วย ส่วนเรื่อง

ที่ไปแจ้งความเอาไว้ พูดตรงๆว่า ตำรวจ เค้าไม่ค่อยสนใจ คดีลักษณะแบบนี้นะ พวกคดี

ฉ้อโกงธรรมดา ยัง ไม่ค่อยสนใจเลย อันนี้เกี่ยวกับพวกอินเตอร์เนต มันต้อง สืบหายุ่งยาก

กว่าจะไปได้แต่ล่ะจุดต้องเสียเวลา ตอนนี้ ทำได้แค่จำหน้ามันเอาไว้ เกิดวันดีคืนดีโป๊ะเช๊ะ

ขึ้นมา ค่อยว่ากัน ก้อระวังๆกันไว้ก้อดีนะ จะซื้อขายของในเนต สิ่งที่ต้องคำนึงอย่างแรก

ก้อคือ เครดิตของคนที่ขายของ หวังว่าคงไม่มีคนโดนแบบนี้อีกนะ สาธุ :(

12. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0

ก็์นั้นสิพี่ ถ้าอยู่ใน กทม.ผมไปเอาเองแล้วละแม่งไว้ใจยากคนนอกอะนะ

13. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เรื่องปกติ คนเยอะเรื่องแยะหลากหลาย

14. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    น้อง เอ้ยย งานละเอียด ละ :D

15. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
  16. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
  17. oddexotic

oddexotic New Member Member

40
    0
    0
    รูปก้อตามด้ายบนคับ --- อัพ ม่ะ เป็น --- ยังงัยก้อระวัง กันน๊ะคับ ทางคุนออย ทีด้า เค้าโดนเยอะ คับ แต่ก้อมีข้อมูลเยอะมาก ช่วยๆดันคับ ไม่รู้ว่าจะตามได้ป่าว ค้บ --- ยังงัยก้อขอบคุงคุง เป๊ก และ พี่ๆน้องๆ ชาวคลับนี้น๊ะคับ

18. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    อ้าวทำไมมัน Here ขนาดนั้นละนั่น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2010
  19. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    สลด หดหู่

20. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    มิน่าล่ะไปลงสิ้นคนเดียว ซะลิ้นแตกซิบๆเชียว

21. De@thNotez

1,017
    69
    0
    อัพเดทข้อมูลซะหน่อย ผู้เสียหายได้ให้ข้อมูลเพิ่มเติมมาครับ

ขอบคุณเพื่อน ๆ จาก sunny thailand ทุกท่านนะคะ
    แล้วก็ขอโทษด้วยที่ทำให้เดือดร้อนกันไปทั่วเลย
    เรื่องข้อมูล ออยคงเปิดเผยอะไรมากกว่าที่เป็นอยู่นี้ไม่ได้อ่ะค่ะ
    เนื่องจากทางตำรวจขอมาว่ามันชักจะเยอะไปแล้ว

ในคลับซันนี่ เค้าใช้ชื่อว่า bank B14
    ส่วนอีเมล์ของ bank B14 เป็นอีเมล์เดียวกันกับที่มาโพสต์ขายของที่นี่
    รถใน hi5 เป็นคันเดียวกันกับที่เป็น avatar ในคลับซันนี่

ต้องขอบคุณทางวีออสคลับสำหรับ hi5 แล้วก็รูปมันด้วยนะคะ

ผมขอยกข้อมูลที่ผู้เสียหายเค้าแจ้งมาลงให้ทราบเท่านี้นะครับ ยังไงก็ของให้ตามตัวเจอนะครับ :)

22. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    เอาใจช่วยนะครับ ของให้ทุกอย่างจบลงด้วยดีแล้วกันครับ

23. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    น่าเห็นใจครับ สำหรับผู้โชคร้ายท่านนั้น ผมเข้ามาใน ST ก็บ่อย ผมว่าคลับนี้มีแต่คนมีนํ้าใจนะครับ ถามไรก็ตอบ หาของก็ได้ เป็นคลับที่ผมเข้าบ่อยพอๆกับคลับรถผมเองเลย :D:D:D

24. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ่อ พี่ ติ่ง ครับ

กระจกหลัง มีปัดน้ำฝนไม่ใช่ เหรอ ครับ

อิ อิ อิ

25. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    พี่หนุ่มมาที พิมพ์ฮาตลอด 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้