เรื่องของคลัชซิ่ง For B16

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ลูกปืนจิงๆ นู่มี เอาไว้ยิงพี่อ๋อมมม คายสนใจ โทรมา 5555555555+

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    อ้าว.........นึกว่าลูกปืน เบส ชอบยิงใส่แต่สาวๆซะอีก..อิอิ

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    มันยิงใส่ตูด เทรนเนอร์ที่ฟิตเน็ต ประจำ

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    กำๆๆๆๆๆๆๆ โอ้โหหหหหหหห เคยเหนไงพี่ก้องๆๆ ห๊ะๆๆ จะยิงอัดรูตูดพี่ก่อนเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เอาแระไง คุยเรือ่ง อารายที่รัยถ้า มีไอเบส กลายเปงเรือ่งตูด ทุกที -*-

SI_L สาระ ม่ะเคย มี

5 5 5 5

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ความเห็นส่วนตัว os orc ใช้ได้นานกว่าพวกทองแดง 3 แฉก

แจ๊คผมมีครัช ats ผ้าคาร์บอน แรงกดเยอะกว่า os กับ orc ใช้ได้ยังเครื่องพังก็ยังไม่หมด เบิกใหม่ใส่รถรุ่นพี่ได้ไม่นานผ้าเกือบเต็มสนใจโทรมา อิอิ

7. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรปรึกษาครับบบบบบบบบบบุ๊ค.....อิอิ
    ปล.ปั๊มตัง..ปั๊มตัง..ปั๊มตัง..ด่วนๆๆๆๆๆๆๆเย้ยยยยยยย

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ลองดูลิงค์นี้ครับ มาเนียนๆ พร้อมลูกปืน ราคารวมค่าส่งไม่น่าเกิน 20K
    http://www.clutchmasters.com/shop/?...D=14&FromYear=1999&MakeModelID=103&AppID=1518
    FX300 (Stage III)

&middot; Heavy-duty street & racing system
    &middot; Holding capacity 110% over stock
    &middot; Heavy-Duty reinforced pressure plate
    &middot; Hi-Leverage™ pressure ring design
    &middot; Sprung hub/cushioned disc
    &middot; Steel backed Segmented Carbon/Kevlar

9. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    แต่ครัชคาร์บอน ผมว่ามันกระแทกออกมากๆไม่ค่อยดีอ่ะครับ มันจะแตกง่ายกว่าครัชพวกนี้นะ

10. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    มีหลายรุ่นที่น่าเล่นอะ......ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ...........ก็ยังจะศึกษาต่อไป.......ยังไงก็แนะนำเพิ่มได้เสมอครับบบบบบบบ รอฟังอย่างตั้งใจครับ
    ปล.จัดแน่แต่ขอให้รู้อะไรๆเพิ่มกว่านี้ก่อนครับบบ ขอบคุณครับบบบบบ

11. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    แหม่....ปล่อยให้พวก B เค้าคุยกันตั้งนาน

ขอเสียงพวก D หน่อยเย่ว

^^ ฟามรู้ทั้งนั้นเลยนะเนี่ย สักวันผมจะเปง B อิอิ

12. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เอาน่า เดี๋ยวเน้ แคมเดี๋ยว วิ่งกัน 14.xx แล้ว

13. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    มาหาความรู้ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้