ขอประชาสัมพันธ์งานแข่ง Gymkhana เสาร์ 24 กค 2553 นี้ ที่คลอง 5

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    อยากดูรูปจังเลยคับ

2. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    เพิ่งมาเห็นกระทู้ บึ๋ยยย ใครมีรูปมั่งค๊าบ

อยากซ้อมอีก

3. YU-GARAGE

YU-GARAGE New Member Member

14
    0
    0
    อยากซ้อมอีกเหมือนกานอ่ะคับ

4. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    ผมต้องขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนมากๆเลยคับงานอาจจะออกมาไม่ดีเท่าที่ควรนะคับ ยังไงต้องขอโทษด้วยนะคับ
    เอาไว้คราวหน้าจะขอแก้ตัวใหม่นะคับ...เรื่องรูปเด๋วจัดให้คบกำลังรวบรวมอยู่ เพราะว่ากล้องมีหลายตัวมาก เพื่อนของผมถ่ายไว้เด๋วจัดให้

5. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
  6. ThunderStruck

ThunderStruck New Member Member

51
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ พี่เอ้จัดมาให้วิ่งก็ขอบคุณมากครับ ถ้าจัดอีกเดี่ยวไปอีกคับ ช่วยกันเราอยู่รอกฮ่าๆ

7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    คุณเอ้ ผมลืมหมวกกันน๊อกไว้ สีขาว Index ถ้ามีเก็บไว้ให้ด้วยนะครับ

8. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    honda ล้วน ๆ คุ้มครับ

9. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    พี่เอ้จัดอีกก็ไปอีก
    อิอิ

10. pp_44

pp_44 New Member Member

1
    0
    0
    มาทวงรูปค๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้