ยังมีคนที่รักคุณ รอคุณกลับบ้าน อย่าประมาทขณะขับรถ อยากให้ชาวracingweb ได้ดูทุกคนจนจบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R32GTR3037, 15 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เห็น เเล้ว ไม่อยากเหยีบ ถนน

2. Sophia-nfs

Sophia-nfs New Member Member

54
    0
    0
    คลิปนี้ดีมากๆเลยครับ บอกให้เรารู้ว่าอุบัติเหตุมันเกิดได้ตลอดเวลา ไม่ควรประมาทเป็นอย่างมาก ถ้าคิดจะซิ่ง ผมว่ามาซิ่งในสนามแขงดีกว่าครับ ปลอดภัยทั้งคนขับ และคนดูด้วยครับ ขอบคุณสำหรับคลิปวีดีโอนี้นะครับ

3. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    คลิปนี้ทำให้ผมขับรถช้าลงเยอะเลยครับ คือถ้าไม่โล่งไม่ปลอดภัยจิงๆ เวสเกตไม่เปิดแน่นอนครับ ^^

4. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    เมื่อวานเห็นภาพไม่ค่อยจะดีเลย วันนี้ขออัพกระทู้นี้มาเตือนใจนะครับ ขับรถต้องระวังทั้งตัวเขาทั้งตัวเรา พลาดมาเอาอะไรคืนมาไม่ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้