แนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย keaduzix, 14 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keaduzix

keaduzix New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับผมชื่อเก่งนะครับ

อยากทราบว่า new city 2008 โฉมใหม่

จะใส่ปลายท่อ spoon แบบไหนครับ

มันจะมีแบบสั้น กับ แบบ ยาวอะครับ

ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ .. . ... ขอบคุณนะครับ

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    จริงๆแล้ว spoon มีความยาวแบบเดีวครับ ลอง search เข้าไปดูใน google หรือ เวปสปูนเลย spoon.jp ครับ

คนไทยเอามาก๊อป เพราะฉะนั้น ถ้าถามว่าใส่แบบไหนดี ผมจะตอบว่า แบบไหนก็ได้ครับ ตัดสินใจได้เลย เพราะไม่ใช่แท้

ใส่แบบไหนสวย ก็เอาแบบนั้นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้