RacingWeb.NET in SuperGT 2010 at Sepang Malaysia รูปไม่ต่ำกว่า 200 รูป + คลิปวิดีโอ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KengRacing, 9 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    สุดยอดเลย พี่เก่ง

2. USED-PART

USED-PART New Member Member

86
    5
    0
    มุมกล้องสวยจริงๆ แหมบอกวันพฤหัสลงรูป ไม่รู้พฤหัสไหน สนามสุดท้ายที่ญี่ปุ่นไปหรือป่าวครับ

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    อย่างที่บอกไว้ตอนแรก งานเยอะจริงๆ พอกลับมาแล้ว ก็ต้องเตรียมตัวแข่ง Super car อีกสัปดาห์ก็ Endurance อีก ที่ขนาดทยอยๆ ทำรูปแล้วนะ
    สนามสุดท้ายที่ญี่ปุ่น ถ้าไปเองคงไม่มีปัญญาไปน่ะ ก็แล้วแต่ผู้มีอุปการะคุณเค้าจะชวนไปน่ะ :D :D :D

4. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    สวดยอดมากๆ เลย

5. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    สุดยอดเลยครับพี่เก่ง

อยากให้เมืองไทยมีสนามแบบนี้บ้างจัง

6. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ

7. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    น่าไปมากๆ จะมีโอกาศไปบ้างมั้ยเนี่ย

รูปสวยมากๆครับ

ขอบคุณนะค้าป

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ พี่เก่ง รูปสวยมากเลยคับ

9. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
  10. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สุดยอดเลยพี่

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ดูภาพแล้วเหมือนตัวเองอยู่ที่สนามเลย สวยจริงๆ ^^

12. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆๆ น่าจะมาวิ่งในไทยบ้าง

13. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    งานดูสมบูรณ์แบบ และยิ่งใหญ่มากๆ

14. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สุดยอดเลย.......อยากไปซักครั้ง

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณที่มี RCweb ครับ

16. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
  17. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ขอบคุณครับ

18. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    สนามสวยมากๆเลย อยากไปดูบ้าง

19. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เมื่องไทยเมื่อไรจะได้แบบนี้บ้างนะ

20. sasit

sasit Member Member

140
    1
    18
    ดูแล้วน่าตื่นเต้นดีนะครับ

21. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับ อยากไปดูจังปีหน้า....

22. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ถ้าอยากจะไปดู SuperGT ปีหน้าจริงๆ คงต้อขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

เนื่องจาก ปีนี้เป็นปีสุดท้ายที่ SuperGT แข่งที่สนามเซปัง มาเลเซีย ปีหน้ายังไม่รู้ว่าจะแข่งนอกประเทศญี่ปุ่น ที่สนามอะไร ประเทศอะไร หรือเค้าบอกแล้ว แต่ผมจำไม่ได้ก็ไม่รู้นะ :)

23. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณครับ แต่ละคันสุดๆทั้งนั้น

24. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0

สงสัยครับ พี่เก่ง ว่า ไอ้ ท่อ อากาศ 2 ท่อจากฝากระโปรง มันเป็นส่วนนึงของ กฏในการ จำกัดอากาศเข้าเครื่อง แบบ รถแรลลี่ หรือเปล่าครับ... ใครพอจะทราบบ้างครับ เห็นมีกันหลายคันเลย แต่ว่าบางคันก็ไม่เห็น...

25. KengRacing

932
    113
    43
    มันเอาไว้จำกัดอากาศเข้าเครื่อง เรียกว่า Air restrictor มันเกี่ยวข้องกับน้ำหนักรถด้วย รายละเอียดอยู่ในหน้านี้ http://supergt.net/supergt/2009/09regulation/indextc_e.htm

เพิ่มเติม มีวิดีโอให้ดูด้วยนะ ตามลิ้งค์นี้ http://supergt.net/supergt/movie/newsmovie/index_e.htm

EZU ถูกใจสิ่งนี้
  26. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    ขอบคุณคร้าบพี่...

27. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ตื่นตาตื่นใจไปหมดเลย ขอบคุณมากครับ

28. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ภาพสวยครับ

29. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขออนุญาตินำรูปและข้อมูลไปเผยแพร่ต่อโดยไม่ได้ดัดแปลงได้ไมครับ ^^

30. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปภาพแล้วก็คำบรรยายครับ สมกันเป็นงานแข่งระดับโลกจริงๆ ครับ ทุกอย่างดูดีไปหมด เรียบร้อย สวยงาม ด้วยศิลปะแห่งเทคโนโลยียานยนต์ ติอย่างเดียว ไอ้ถังน้ำแข็งที่เอาไว้เป่า cool suit ในรถ rx7 ของ taniguchi เนี่ย แหมมันดูไม่ค่อย ฮายเทคโนโลยีเลย สงสัยที่ญี่ปุ่น ไอ้กระติกน้ำแข็งเนี่ย คงขายกันแพง ยังไง แฟนคลับชาวไทย ใครจะติดต่อส่งกระติก อันใหม่ไป เขาคงจะดีใจนะครับ :teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้