จะแต่งงานแล้วครับ เรียนเชิญเพื่อนๆ Si ทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย joiceSi, 8 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยินดีกับจ๊อยซ์+จุ๋ม ด้วยค่ะ
    รักกันนานๆๆๆๆๆๆเลยนะคะ ^^

2. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่
    รักกันยาวๆ ดูแ ลกันและกัน เข้าใจกัน ^^

......ขอนอกเรื่อง เวลารถพี่ถอย มันมีเสียงพูดว่าอะไรอะ* * - -'

3. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    เด๋วจาไปให้หัวเราะน้ำตาไหลอีกเน้อ ตื่นเต้น 55555

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เพิ่มกระทู้ขอรายชื่อคนร่วมงานที่จะไปค้างอีกกระทู้นะ ไม่อยากให้ปนกันเดี๋ยวงง อิอิ

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อ๋อ อันนี้ผมรู้คับ ไปได้ยินตอนไปถ่ายรูปตอนมาที่หอที่อ๋อม

ได้ยินว่า "ผมไม่หล่อแต่อร่อย ถอยๆๆๆๆ"

ประมาณนี้อะคับ

6. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    5555555

Joice++Jum

7. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    จริงเหรอเนี้ย........อาฮาฮา

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อัพหน่อย วันอาทิตย์นี้แล้ว

9. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ขอ แสดงความยินดีด้วย ครับ

10. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    พรุ้งนี้แล้วดิจ๋อย+จุ๋ม ตื่นเต้นแทน ขอโทดนะที่ไม่ได้ไปแสดงความยินดีด้วยตัวเอง แต่ไงก้อขออวยพรให้งานราบรื่นสุขสวัสดี นะคับ

11. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ไปด้วย

สมาชิกใหม่ ไปด้วยได้ป่าวครับ แบบว่าอยู่อยุธยาพอดี อยากไปรู้จัก
    มีเบอร์ติดต่อป่าวครับ

12. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ไปได้เลยคับ ตามแผนที่นั้นเลย

วันนี้คงเป็นวันที่จ๊อยกับจุ๋มมีความสุขมากที่สุดในชีวิตเลย ว๊าว...ว ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้