เกิดอะไรขึ้นกับหน้าขาย เกจจ์ อุปกรณ์Electronics- -.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BanK-Evo6, 4 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    สงสารเซิร์ฟเวอร์..

ผมขอเสนอครับว่าถ้าของที่ลงขายนั้นได้ขายไปแล้ว
    ให้ลบกระทู้ด้วยครับเพราะผมเห็นหลายกระทู้ของขายไปนานมากแล้ว
    แต่ยังมีกระทู้อยู่อีกเยอะมากๆถ้าลบพวกนี้ออกไป rcweb ก็น่าจะเร็วขึ้น
    ช่วยๆกันครับใช้เว็บเขาฟรีอย่าเห็นแก่ตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้