ขอเชิญทุกท่านเข้าร่วมงาน Nitto Racing Garage VTEC THAILAND RECORDS 2010 วันเสาร์ที่24กรกฏาคม2553

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Aong-race-shop, 2 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    มาวิ่งด้วยกันครับโค๊ก หนุกหนาน ;)

2. iamtep

iamtep New Member Member

40
    0
    0
    จองเต้นท์ 1 หลังครับ

น้อง โอ๋ ครับ ขอจองเต้นท์ครับ บ่ายพรุ่งนี้จะโทรไปยืนยัน

ท่าทางมันส์ เนอะ

ขอจองเต้นท์ s3 จำนวน 1 หลัง แนะนำสินค้า Lucasoil และ Redline oil

งานนี้มีโปรโมชั่น Lucasoil สำหรับนักแข่งทุกท่านด้วยราคาที่ทราบแล้วต้องอ้าปากค้าง มาก่อนได้ก่อนมีจำนวนจำกัดครับ

รถคันนี้ไม่ไป แต่น้ำมันที่ใช้กับรถคันนี้ไปแน่นอนครับ

3. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    up!!งานดีๆๆๆไม่ควรพลาด

4. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    up!!!

5. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    แรงๆกันทั้งนั้นเลย Honda ขอเอาใจช่วยนะครับ สู้เค้าGT Garage แต่ถึงยังไงสายเลือดHondaทั้งนั้นสู้ๆนะครับทุกๆค่าย

6. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    update ครับ

- ที่1ของรุ่น BEST OF และ OPEN จะได้ถ่ายรูปขึ้นปก หนังสือ GTR และ ภายในเล่มจะลงรายละเอียด คนขับ อู่ การโมดิฟาย

เตรียมรถกันให้พร้อมนะครับ

- มหาวิทยาลัย ศรีปทุม ติดต่อมา ขอมาทำรายการครับ

- สำหรับสื่ออื่นๆ ขอเชิญนะครับ มีจุดลงทะเบียนสื่อ พร้อมของว่างเล็กๆน้อยๆ ให้ทานเล่นครับ

ทั้งหมดนี้เป็นอีกหนึ่งความตั้งใจดีๆที่ ผู้จัดและทีมงาน NITTO-RACINGGARAGE อยากมอบให้ครับ

7. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    เสาร์นี้แล้ว ช่วยอัพครับ มากันเยอะๆนะครับจะได้หนุกหนาน

8. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    ขอโทษนะครับ คืออยากรู้ว่ารถเทอร์โบ

นี่ไม่สามารถลงกับรุ่นอื่นๆได้เลยยกเว้น Best of Honda Turbo กับ Open Unlimited

ใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ

9. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    BRACKET 20,18,16 งัยครับลงได้ มีเงินรางวัลด้วย มาช่วยผู้จัดงานวิ่งกัน..

10. Nyce

140
    0
    0
    หวัดดีคับพี่ คันเกียใช้ดีไหมครับ ^^

ไว้เจอกันที่งานครับ

11. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อัพๆๆๆๆๆๆๆ

12. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38

ถูกต้องครับ รถ turbo ได้เปรียบรถ na ค่อนข้างมาก จึงต้องแยกไปวิ่งเฉพาะ turbo ด้วยกันครับ

สามารถลงรุ่น bracket ได้ด้วย ตามที่ด้านบนว่า สนุกด้วยลุ้นเงินด้วยครับ

13. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38
    ขอบคุณมากนะครับ

14. Nyce

140
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ

คือผมกลัวจะลงไปแล้วไปเจอรถเทอร์โบอ่ะครับ

ก็เลยถามดูก่อน งานนี้ไปแน่นอนครับ ^^

15. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    หวัดดีคับ..นึกว่าเปลี่ยนใจไปคบ turbo ซะแล้ว
    คันเกียร์ใช้ได้ดีครับ แล้วเจอกันที่สนามคับ

16. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
  17. PubGaNgsteR

PubGaNgsteR New Member Member

66
    0
    0
    จัดไป เจอกันคับ

18. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ไปร่วมงานด้วยแน่นอนครับ

19. Aong-race-shop

671
    5
    18
    เจอกันครับ น้องปั๊ป เอ็ก บาร์

20. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ถ้าเป็นสื่อเนี่ย จาลงแข่ง ขำๆ ด้วยได้ป่าวอะค้าบ

21. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38
    มาร่วมสนุกกันนะครับ นอกจากเงินรางวัลแล้วยังมีของรางวัลอีกมากมาย

NITTO RACING PERFORMACE

OMP

นิตยสาร GTR

C-UP GARAGE

PUMA

Clean station

วิเชียร ยนต์การ

ขอขอบคุณ SPONSER ผู้ใจดีเหล่านี้ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กรกฎาคม 2010
  22. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38
    พรุ่งนี้แล้วนะครับ ไปร่วมลุ้นกัน ที่ bangkok drag avenue 9.00-20.00

ฝากถึงนักแข่งทุกท่านนะครับ

- กรุณาไปก่อนเวลาแข่งอย่างน้อย 2 ชั่วโมง เผื่อเวลาสมัคร ติดสติ๊กเกอร์ ตรวจสภาพด้วยนะครับ จะแข่งทั้งที ให้เวลากับมันหน่อย

- กรุณานำรถเข้ามาจอดรอ ใน race zone (ข้างจุดตรวจสภาพ)ก่อนเวลาแข่งจริง 30นาที

- ปากทางพิท "ปิด" เวลาแข่งรุ่นนั้นๆนะครับ ใครขับรถเข้ามาใน race zone ไม่ทันถือว่าสละสิทธ์นะครับ

ที่ต้องทำขนาดนี้ ไม่ใช่เพื่อใคร ก็เพื่อตัวนักแข่งเอง คนมาตรงเวลา เค้าจะได้ไม่ต้องรอนานครับ และการแข่งขันจะดำเนินไปได้ทันตามตารางเวลาครับ

เจอกันพรุ่งนี้ครับ ทุกๆคน

23. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38

ลงรุ่นไหนไว้ครับ ถึงได้เศร้า

เศร้ายังไงครับ

ที่เศร้านี่เศร้ารุ่นไหนครับ

ช่วยตอบหน่อยครับ อยากรู้

24. iamtep

iamtep New Member Member

40
    0
    0
  25. CZzz

CZzz New Member Member

16
    1
    0
    UPช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้