เปิดกระทู้ปลุกระดม

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 2 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขอบคุณที่ทำงานค๊าบพี่ต๊อก

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมมากครับทั้งก้องและประทีป พัฒนาไปไกลมากทีเดียว

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    พี่ประทีปมาน่ากลัวมากทีเดียว ต่อไปคงกินผมหัวโกรน

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ยอมากมาย ก้อง
    ผมรอให้อาจารย์ถ่ายทอดวิชาอยู่ เดี๋ยวจะยกรถให้อาจารย์ไปเป็นเดือนเลย งวดหน้ารถจะได้ไม่มีปัญหา

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับโอ๋ ตอนนี้เริ่มเก็บเกี่ยวประสบการณ์ เจออะไรดี ๆ เรื่อย ๆ อาศัยทีมเรามีหลายคัน เลยดันต่อครับ

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ไปกันไกลแล้วเน้อ

7. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เอารูปมาให้ดู Race 1 ออกตัวอันดับที่ 12 หลังสุดเพราะรถมีปัญหาไม่ได้ qualify เคราะห์ซ้ำกรรมซัด วิ่งไป 4-5 รอบ โดนอ๊อฟแซงกลาง S1 แล้วลงบ่อหิน ตะกุยหินใส่กระจกหน้าผมแตกหมดเลย วิ่งต่อแบบเศษกระจกเต็มตัวเต็มรถจนจบเลย

8. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ก่อนแข่งครับ 11 คนไม่รวมอ๊อฟ

9. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    RACE 2 ต่อท้ายเหมือนเดิม เพราะน้ำหนักขาดไป 80 กว่าโล 555

10. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    มุมนี้สวยครับ เสียดายขาดคันหน้าไปนิด
    เรียงตามลำดับ ต้อ ตุ๋ย ก้อง ลูกพี่ทวี ต๊ะ เบลต์ กอบ หมู เอก(แอบโซลูท) อิมใครจำไม่ได้ อ๊อฟ ทีป

11. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    สนามหน้าเจอกันที่แก่งกระจาน 27-28 ส.ค. รับรอง คู่นี้มีอะไรดี ๆ ให้ดูแน่นอน

12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เจอกาน สนามหน้า แน่นอน

13. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ได้ข่าวมาว่า หนึ่งคันในทีมเราล่อ sub tank สี่ต้นเลย
    ใครเอ่ย แสดงตัวมาซะ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจ้าเบล แน่เลย

15. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ยังไม่ใช่ครับหนึ่ง
    ใบ้ให้ว่าใครที่ตอนนี้กบดานเงียบ ๆ

16. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ใครกันครับ จะเร็วกันไปไหนนนน

17. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เจ้าตัวเริ่มร้อน ๆ แล้ว 55 เดี๋ยวทนไม่ใหวก็บอกมาเอง

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    ผมรู้ แระใคร

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช่วงนี้มีของเทพๆ ไปแถว สายไหมเยอะเลย

20. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    มีสายยืนยันว่า เป็นรุ่นที่ผลิต sub-tank สำหรับอีโวรุ่นนี้โดยเฉพาะไม่ต้องแปลง และน่าจะเป็นลำเดียวในเมืองไทยที่โช๊คดีที่สุด ณ ตอนนี้

เจ้าตัวยังใจแข็งไม่ยอมบอก แค่ใกล้แล้วครับ

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    เปลี่ยนโช้ค เทพอีก แล้วอย่างนี้จะตามทันได้ไงเนี่ย

22. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
  23. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ผมเกิดอุบัติเหตุที่ข้อมือ ไม่รู้จะหายทันหรือเปล่าครับ:cry:

24. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สนใจจะไปซ้อมวันอาทิตย์ที่ 24 นี้ที่แก่งกระจาน กับทาง ซูบารุ กันหรือเปล่าครับ
    ผมจะได้สรุปยอดให้ทางพี่โก๊ รับทราบจำนวนก่อนครับ

25. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ผมคงไม่ได้ไปครับโอ๋
    รายการ nitto ก็ยังไม่แน่ เพราะวิ่ง 2 รายการไม่น่าใหว ต้องทำรถตลอดและแข่งทุกเดือน
    แต่รายการ pro racing series ไปทุกสนามแน่นอนครับ

ป.ล. ได้ข่าวว่าหมอก้องกรีดข้อมือตัวเองประชดใครอ่ะ ทำเป็นวัยรุ่นไปได้ ดีนะเอ็นไม่ขาด

26. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ไม่ได้กรีดพี่ อุบัติเหตุ

27. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ล้อเล่นครับ

ตกลงก้องไป nitto หรือเปล่า ผม 50/50 เพราะจากเมืองกาญจน์ไปไม่ไกล ผมไม่ต้องค้างคืน
    พี่กอบ กับ พี่บอยไปใหมครับ

28. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ล้อเล่นครับ

ตกลงก้องไปแข่ง nitto ใหม ผมอาจจะไปเพราะผมไม่ต้องค้าง จากเมืองกาญจน์ไปไม่ค่อยไกล

พี่กอบกับพี่บอยไปใหมครับ พี่พลบอกเมื่อวานว่าไปแน่นอน

29. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ผมกับบอยไปแน่นอนครับ

30. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เดือนนี้ยังเป็นเดือนที่ขยับตัวไปไหนไกลๆไม่ได้เลย เซ็งจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้