เปิดกระทู้ปลุกระดม

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 2 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โป่งหน้ามันเหลี่ยมเหมือนอีโว5ยังงัยชอบกล ผมว่าประทีปให้เต้ยเหลาให้โค้งมนตามสรีระของอีโว3 จะสวยงามกว่านะผมว่า
    ส่วนหางหลังสวยมากครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    หาง Voltex หนึ่งขายเท่าไรครับ

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

profect มั้ยหนึ่ง...... ถอดชัวร์

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หมดตัง อะพี่

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขายไปแล้วเมื่อวานอะครับ พี่

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    :)
    ทำงัยดี ไม่มีตังค์ซื้อเทอร์โบ
    พูดจิงนะไม่พูดเล่น

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แต่ละคนทำบอกไม่มีตัง

8. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ต้องปลุกอีกและ

ใครรู้บ้างว่า 24-26 นี้ พวกเรามีแข่งรายการใหญ่อีกแล้ววววว

พี่ตุ๋ย นำทัพ ก้อง พี่กอบ ผม พี่พล หมู ไปกันครับ อาจจะมี หนึ่ง และอีกบางคนไปด้วยคร๊าบบบบ

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จัดไปปปปป

10. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ตาคนนี้ ไปทุกงาน ขยันจิง ๆ

11. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ไม่ได้ขยันครับพี่ แต่ผมอยากแข่งรายการที่ทุกอย่างเป็นมาตรฐาน
    ทั้งด้าน ตารางเวลาแข่ง กติกาใช้เหมือนกัน และอื่นๆอีกหลายเรื่องครับ

12. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเล้วลงมาสนามกันวันไหนครับ

13. toku

1,101
    4
    0
    จองทริปไว้แล้วง่ะ

14. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สู้ๆกันนะครับ:)

15. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    หมูกับผมไปวันศุกร์เช้าครับ ซ้อมแล้วแข่งต่อเสาร์อาทิตย์
    เสาร์เย็นฉลองวันเกิดพี่ต่ายกันหน่อยมั๊ย

16. KONGKUB

2,256
    14
    38
    รถไม่พร้อมอีกแล้ว วันพุธแล้ว ยังไม่ได้จูนเลย

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไม่เสร็จ จ้า

18. KONGKUB

2,256
    14
    38
    อีก2วัน

รถยังไม่เสร็จเลย

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รายการ PRO SERIES เป็นรายการที่มีมาตราฐานสูง เหมาะแก่การพัฒนาตัวนักแข่งมากครับ
    สนับสนุนครับ

20. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    บอกตรง ๆ ว่าเหนื่อยมากกับการทำรถครับ

21. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ครับ ประทีป รู้สึกเช่นเดียวกันเลย

22. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    วันศุกร์เเล้ว

มีใครมาวิ่งสนามกันป่าวครับ วันนี้

23. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    วันนี้ผ่านไป ไม่ค่อยราบรื่นเล้ยยยยย
    สะดุด ติ๊กสามตัวทำงานไม่สมบูรณ์ ยังหาปัญหาไม่เจอ หนักใจไฟลต์วันพรุ่งนี้ครับ
    ได้ลองอีโวเก้วลำใหม่ของพี่พล น่าหลงใหล ๆ

24. toku

1,101
    4
    0
    วันนี้เป็นงัยบ้างครับ.... มีใครมาบ้างเอ่ย?

25. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ผมเพิ่งซ่อมเสร็จตอนทุ่ม ไม่ทัน qualify พรุ่งนี้ต่อท้ายครับ ก้องโช๊คขาดแต่ qualify เสร็จก่อน พึ่ตุ๋ยเข้าที่สอง
    หรุ่งนี้แข่ง race 1 เช้า
    race 2 บ่ายตรับ

26. KONGKUB

2,256
    14
    38
    กลับมาแล้วครับ สะบักสะบอมทุลักทุเลสุดๆ
    รถมีปัญหาได้ทุกวัน
    ต้องขอขอบคุณหลายท่านเลยสนามนี้
    เริ่มจากพี่ตุ๋ย ที่ทำให้ได้แข่ง เลยจัดการเรื่องปากเทอร์โบ และความรู้ที่ให้เพิ่มเติม
    พี่ประทีป ที่ให้ผมยือมโช๊คไปคลอลิฟราย
    พี่กอปสำหรับน้ำมันที่ใช้แข่ง
    พี่พลที่คอยช่วยจัดการทุกๆเรื่อง
    ขอบคุณน้องเบ้วที่หาโช๊คมาให้ยืม
    ทีมช่างที่คอยเซอร์วิสอย่างเต็มที่
    ขอบคุณxo ที่ทำให้มีรายการนี้ขึ้นมา
    เหนื่อย แต่สนุกมากๆๆๆๆๆๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2011
  27. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ดูถ่ายทอดสด มันส์ดี
    ฝีมือทุกคนเลยครับ

28. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ผลการแข่งขัน
    Qualify
    1.ต้อ
    2.พี่ตุ๋ย
    3.ก้อง
    4.ลูกชายพี่ทวี

Race1
    1.พี่ตุ๋ย
    2.ต้อ
    3.ออฟ หทัย
    4.ก้อง
    5.พี่ประทีป แต่โดน DQ เนื่องจากน้ำหนักไม่ผ่าน

Race2
    1.ต้อ
    2.พี่ตุ๋ย
    3.ออฟ หทัย
    4.ลูกพี่ทวี
    5.ก้อง

ผลแบ่งคลาส
    A
    1.พี่ตุ๋ย
    2.ต้อ
    3.ออฟ หทัย

B
    1.ก้อง
    2.เอกซน
    3.พี่กอป

C
    1.ลูกพี่ทวี
    2.ซูบารุ
    3.เบ้ว

29. toku

1,101
    4
    0
    ไม่ขอบคุณตรูบ้างหรอ..... อุตส่าห์ทำงานเผื่อ

30. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    วันศุกร์กลับไปตอนใหนครับ
    ถ่ายทอดสดช่องไรเอ่ย วันหน้าจะได้อัดเทปใว้ดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้