เปิดกระทู้ปลุกระดม

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 2 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    55 น่าสนใจครับโอ๋
    เมื่อตอนค่ำยกไปอู่เต้ยแล้วครับ วันศุกร์ยกไปอู่หมู วันอาทิตย์ยกไปอู่แจ๊ค อาทิตย์หน้ายกไปอู่พี่ตุ๋ยครับ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    โป่งวันเดียวเสร็จหรอพี่ประทีป

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เต้ยวิ่งเข้าวิ่งออกมาทำที่อู่ช่างถังสองสามวันแล้วครับ
    เต้ยบอกทำให้ทั้งคืนทั้งวันเลยครับ

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อีโว3เงินล้านอีกคันแล้ว

5. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    วลี นี้ โดนจริงๆ ก้อง

6. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ไม่อยากให้ถึงเลยครับก้อง แต่โชคมันไม่ดีเลยต้องถึงจนได้ หวังว่าคงไม่ถึงสองล้านเหมือนประธานโอ๋นะ :)

โชคยังดีนะที่มีเพื่อน ๆ ช่วยตั้งหลายอย่าง พี่กอบก็ช่วย เต้ยก็ช่วย ก้อง หมู แจ๊ค นัท และอีกเยอะแยะ ฯลฯ แต่ถ้าโดนแบบนี้อีกที ไม่ใหวแล้วครับ กลับไปขับสวยบนถนนดีกว่า

ว่าแต่ว่า คนตั้งกระทู้ จะไปซ้อมวันใหนครับ ผมเอาชุดมาซัก เตรียมออกเทนแล้วนา.....

7. KONGKUB

2,256
    14
    38
    มันถึงล้านแต่มันก็ได้อะไรกลับมานะพี่ มีเพิ่มเติม แสดงว่าเราไม่ได้เสียโดยไม่จำเป็น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2011
  8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ก็ถือว่าได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่มีน้ำใจ เอาไว้คบหา กันต่อไปได้ประทีป

อ๋อ อย่าลืมเรื่องพ่น ปรินท์โค้ทกันสนิมนะประทีป สำคัญมากๆนะ
    เพราะรถเราโดนความร้อนจากการทำบอดี้ใหม่แล้ว โอกาสสนิมขึ้นและผุจึงมีได้ง่ายกว่ามากๆ อย่าลืม

9. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
  10. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
  11. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เหลืออีก 15 วัน
    อิจฉาท่าน ๆ ที่ไม่ต้องทำรถ
    วันนี้พี่บอยโทรมากบอกว่าขัดรถใหม่เอี่ยมทุกวัน รอแข่งอย่างเดียว

12. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ประทีป ล้อหย่ายยยมากกกครับ

13. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ครับพี่กอบ โป่งหน้าทำโมลเหล็กขึ้นใหม่ เก็บใว้หล่อไฟเบอร์สำหรับใช้ในอนาคตเลยครับ
    เดี๋ยวเสร็จแล้ว สวยถูกใจพี่กอบ สั่งไปใส่สวยแน่นอน พี่พลช่วยออกแบบให้ครับ

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เบาะหน้าทำไม มันดูเอียงประทีป
    เดี๋ยว วันที่4มิย. ผมไปงานบวชที่กาญจ อยู่รีสอร์ตเปล่า

15. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    มันเอียงเพราะเหล็กรางเบาะบิดครับ ความแรงในการชนทำให้แบะกับเหล็กเสีย แต่คนไม่เป็นไร มหัศจรรย์ดีครับ
    เดี๋ยวเปลี่ยนตัวซ้ายมาแทน เอาตัวนี้ไปทำรางใหม่แล้วติดเฉพาะตอนจูน

วันที่ 3-5 น่าจะอยู่พีระ ถ้ารถพร้อม ยกเว้นรถไม่พร้อมก็ได้เจอกันครับ

16. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    โอ๋ครับ ถ้าผมไม่อยู่ก็แวะไปได้ครับ งานบวชอยู่อำเภออะไรครับ ลองพาหวานใจไปนอนแพ ประทับใจมิรู้ลืม 55
    จะไปบอกนะครับ จะล๊อคห้องที่โรแมนติกริมสระน้ำ วิวสะพานแขวนใว้ให้

17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เสียดาย หาเพื่อนกินเบียร์พอดี

18. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    พร้อมกันหรือยังครับพี่น้อง

19. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    Fri 3 may: practice
    Sat 4 may: qualify & race 1
    Sun 5 may: race 2

20. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สู้พี่ประทีป ไม่ไหวแน่

21. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    หนึ่งถ่อมตัวอีกแระ สไตล์เดียวกับก้องเลย ยืนโพเดียมตลอด 55

ยางเป็นงัยบ้างครับ ดีกว่า RE11 เยอะมั๊ย?

ป.ล. แก้เดือนข้างบนนะ เป็น June (ไม่ใช่ may)

22. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ได้ข่าวมาว่ารถหนึ่งก็ไม่ธรรมดานิครับ แรงโครตไม่ใช่หรอ

23. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ปล.ก้อง แรงอะไรล่ะครับก้อง ยังจอดอยุ่ในป่า หญ้าขึ้น ถึงตัวรถแล้ว 55555 รอปะเก็นอยู่ ยังไม่ได้เลย เปลี่ยนปะเก็นอย่างเดียวครับ ใช้มาเกือบสองปี
    ปล.พี่ประทีป ยางยังไม่ได้ใส่อะไรเลยครับ รถจอดอยู่นิ่งๆ 55555

24. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ข่าวมาบอกว่าเสี่ยหนึงบูสบาร์8 แรงขี้แตกเลย

25. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    อีก 6 วัน
    เราอาจจะนัดกันไปซ้อมวันพุธที่ 1 มิ.ย. บ่ายครับ

26. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ผมคงไปวันเสาร์ทีเดียว

ว่าแต่รถผมยังมีปัญหาอยู่เลย ขอแก้ก่อน รถไม่ค่อยพร้อมอีกแล้วเบื่อจิงๆ

แล้วจะไปสู้เค้าไหวไหมเนี๊ยะ

27. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เพื่อน ๆ เขาเบื่อมุขนี้แล้วอ่ะก้อง โพสท์ก่อนแข่งทุกที แข่งจบยืนโพเดียมไม่ที่หนึ่งก็ที่สอง

28. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ไม่มีรถขับแล้ววววววว

29. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ไม่อย่างนั้นหรอกครับ ไม่พร้อมจริงๆ
    ทำการแก้ไขอยู่ วันนี้พอก่อน เดี๋ยวพรุ่งนึ้มาทำต่อครับ

30. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ทำเอง จูนเอง แก้เอง แข่งเอง
    ได้ยืนโพเดียมด้วย สุดยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้