เปิดกระทู้ปลุกระดม

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 2 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    มารับรางวัลได้เลยครับน้องต๊อก เดี๋ยวจะหาโอกาสนัดมาให้เจอ แต่จะหาฝนตกให้พอดีนี่คงยาก
    คนนี้ เคยวิ่งพีระ ด้วย ฟอร์จูนเนอร์ กับ โฟลค์ตู้มาแล้ว ด้วยเวลาที่ดูได้เลยทีเดียว 55

2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    แต่ขับถนนเปียกนี่ไม่สนุกเท่าใหร่ รถมันจะหลุดตลอดเวลาเลย เกร็งมาก

ขับถนนแห้งสุดกว่า เต็มที่ดี

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รออออ สนามหน้าต้นเดือนพฤศจิกา ไวจิงจิง

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    เลี้ยงที่ THE 40 ศรีนครินทร์ เลยครับ พี่ ชวนหลายๆคน 55555 พี่ต๊อกชอบ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมว่า พี่ต๊อกชอบร้านตรงข้าม40 มากกว่านะ อิอิ

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    หว่าววววว รับรางวัล รับรางวัล...... ที่ไหนก็ด้ายคร้าบบบบไปกันเยอะๆ ผมชอบบบบบบ(โดยเฉพาะเด็กเสิร์ฟแจ่มๆ) .......

ปล. ที่ทายถูกก็เพราะคำใบ้ของอีตาก้องนี่ละ....

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    คนทายไม่ถูก ก็ให้รางวัลตัวเองไป 55
    ไปด้วย ๆ

8. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อย่างนี้ต้องแบ่งรางวัลผมกึ่งหนึ่งใช่ไหมพี่ต๊อก...

9. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ก้องเอาท่อนบนน่ะ พี่เอาท่อนล่าง

10. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    นี่ก็ "ดีใจ" ที่อกหัก อีกคน คู่แฝดพ่อมาร์ช

11. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ต๊อกมันไปหักอกเขาพี่ไำม่ใช่อกหัก;););)

12. KONGKUB

2,256
    14
    38
    หล่อเลือกได้

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถูกต้องนะครับบบบบ.....
    เบื่อ........ พวกแกล้งทำเป็นโสด อิอิ

เป็นโสด ต้องนัดกินเหล้าแล้วไม่เลี้ยวดิฟร่ะ...
    อุตส่าห์เปิดห้องคาราโอเกะให้เพื่อนแหกปากแก้เหงา ดันเลี้ยวไปหาเด็กซะได้ อิอิ...

14. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    กลับมาปลุกระดมต่อ อีก 3 สัปดาห์
    ดูคะแนนเก็บแล้ว พี่โอ กับ ก้อง คะแนนทั้งปีลุ้นติด 5 อันดับแรกใหมครับ

15. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเล้วงวดนี้จะนัดกันไปซ้อมเมื่อไหร่ครับนี่

16. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    น่าจะไปซ้อมศุกร์ที่ 5 พ.ย. เลยนะครับ แข่งเสาร์อาทิตย์ต่อเลย
    รถผมไม่มีอะไรต้องเซ็ตเพิ่มแล้ว ยกเว้นรถออกอาการช่วงเวลาที่เหลือ

ฝนที่ชลบุรีเป็นงัยบ้างครับ

17. KONGKUB

2,256
    14
    38
    คะแนนเก็บปีนี้ ไม่ได้สนใจอะไรเท่าไหร่ครับ เพราะไม่ได้เริ่มแข่งตั้งแต่ต้นปีครับ

18. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ปีหน้าค่อยเอาใหม่ก้อง

19. kittio

750
    8
    0
    ไม่มีลุ้นเหมือนกัน เพราะมาเริ่มสนาม 3 แถมสนาม 5 อาจจะไม่ได้ไปด้วยซ้ำ เฮ้อ...

20. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    งานยุ่งหรือรถพี่โอไม่เสร็จครับ เหลืออีกแค่ 2 สนามเอง ไปเถอะคร๊าบบบ
    ก้องไปใช่ใหมครับ
    ผมรอวันรอคืนเลยครับ สนามที่แล้วยังไม่รู้ว่า qualify ยังงัย แข่งยังงัย สนามหน้าเต็มที่ครับ

ผมดูคะแนนเก็บ เห็นพี่โออยู่อันดับ 5 ก้องอยู่อันดับ 6 เห็นมีแค่อันดับ 1-3 ที่แข่งทุกสนามครับ

21. KONGKUB

2,256
    14
    38
    สนามนี้มันมาเร็วเกิ๊นครับ เดือนเดียวเอง ปั๊มเงินไม่รู้จะทั้นหรือเปล่า

22. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ผมก็ว่าเร็วนะ

23. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เจ้าของกระทู้ปลุกระดมบ่นได้งัยครับ รถผมจอดจนหัวฉีดน้ำฉีดไม่ออกแล้ว ไม่รู้ตันหรือเปล่า

24. KONGKUB

2,256
    14
    38
    บ่นครับ
    เงินมันเป็นของหายากจิงๆ

25. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    บ่นเลยครับ แต่ขอให้ไป :)
    เพราะถ้านักแข่งไปน้อย ก็ไม่หนุก ผมอาจจะไม่ไปด้วย
    แถมหากช่างถังไม่ไป ใครจะเซอร์วิสรถล่ะทีนี้

26. KONGKUB

2,256
    14
    38
    จะเป็นหมู่หรือพลทหารยังไม่รู้เลยครับ

ยังคิดไม่ออกเลย จะสู้เค้ายังไง

27. kittio

750
    8
    0
    คอนเฟิร์มแล้วครับประทีป ว่าสนามนี้เบี้ยวแน่นอน

28. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    พี่โอไม่ไป น้อง ๆ ก็เซ็งเลย ว่าจะติดเบาะแล้วขับให้พี่สอน

ก้องว่างัยครับ ถ้าไม่ไปกันผมว่าจะลากรถไปขับเล่นที่เมืองกาญจน์ กรุงเทพไม่มีที่ขับและอันตราย

29. KONGKUB

2,256
    14
    38
    เอาไปขับบนทางด่วนไงพี่

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจอกานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้